Abubuwan da muke ci gaba da yi har abada su ne ra'ayin "la'akari da kasuwa, la'akari da al'ada, la'akari da kimiyya" da kuma ka'idar "ingancin asali, yi imani da farko da kuma kula da ci gaba" na shekaru 24 Masana'antar China Vertical Turret Variable Speed Nicking Machinery, "Samar da Kayayyakin da Inganci Mai Muhimmanci" zai zama maƙasudin kasuwancinmu na har abada. Muna yin ƙoƙari na lokaci-lokaci don lura da manufar "Za Mu Kiyaye Kullum Cikin Sauri Tare da Lokaci".
Abubuwan da muke yi har abada su ne ra'ayin "la'akari da kasuwa, la'akari da al'ada, la'akari da kimiyya" da kuma ka'idar "ingantawa ta asali, yi imani da farko da kuma gudanar da ci gaba" donInjin niƙa na ƙasar Sin, Injin Niƙa CNC a TsayeKamfaninmu yana da ƙarfi sosai kuma yana da tsarin sadarwa mai ɗorewa da cikakke. Muna fatan za mu iya kafa kyakkyawar alaƙar kasuwanci da dukkan abokan ciniki daga gida da waje bisa ga fa'idodin juna.
| Abu | Suna | Paramita | ||||
| PHM3030B | PHM4040C-2 | PHM5050C-2 | PHM6060A-2 | |||
| Matsakaicin Girman Faranti | L x W | 3000*3000 mm | 4000*4000mm | 5000*5000nn | 6000*6000mm | |
| Mafi girman kauri | 250mm | |||||
| Teburin Aiki | Faɗin Ramin T | 28 mm (daidaitacce) | ||||
| Nauyin Lodawa | Tan 3/㎡ | |||||
| hakowa dogara sanda | Matsakaicin ramin hakowa diamita | Φ80 mm | ||||
| Tsawon Sandar hakowa da diamita na rami | ≤10 | |||||
| Sukurori mafi girma | M30 | |||||
| Silinda RPM | 30~3000 r/min | |||||
| Tef ɗin dogara sanda | BT50 | |||||
| Ƙarfin injin dogara sanda | 2 * 37kW | |||||
| Matsakaicin karfin juyi n≤750r/min | 470Nm | |||||
| Nisa daga saman Spindle zuwa teburin aiki | 280~780 mm (wanda za a iya daidaitawa gwargwadon kauri kayan) | |||||
| Daidaiton matsayi | X axis, Y axis | 0.052mm/cikakken bugun jini | 0.064mm/cikakke bugun jini | 0.08mm/cikakken bugun jini | 0.1mm/cikakken tafiya | |
| Daidaita matsayi mai maimaitawa | X axis, Y axis | 0.033mm/cikakken tafiya | 0.04mm/cikakke tafiya | 0.05mm/cikakken tafiya | 0.06mm/cikakken tafiya | |
| Tsarin na'ura mai aiki da karfin ruwa | Matsi/Matsakaicin kwararar famfo na ruwa | 15MPa /22L/min | ||||
| Ikon injin famfo na na'ura mai aiki da karfin ruwa | 5.5 kW | |||||
| Tsarin iska | Matsi na iska mai matsi | 0.5 MPa | ||||
| Tsarin lantarki | Tsarin sarrafa CNC | Siemens 828D | ||||
| Lambar Axis ta CNC | 4 | 6 | ||||
| Jimlar ƙarfi | Kimanin 65KW | Kimanin 110kW | ||||
| Girman Gabaɗaya | L×W×H | Kimanin mita 7.8×6.7×4.1 | Game da 8.8×7.7×4.1m | Kimanin mita 9.8×8.7×4.1 | Kimanin mita 9.8×8.7×4.1 | |
| Babban nauyin injin | Kimanin tan 30/35 | Kimanin tan 42 | Kimanin tan 50 | Kimanin tan 60 | ||
1. Jikin firam ɗin injin da katakon suna cikin tsarin da aka ƙera da walda, bayan an yi amfani da shi wajen magance zafi mai yawa, tare da daidaito mai kyau. Teburin aiki, teburin zamiya mai juyawa da kuma ram duk an yi su ne da ƙarfe mai siminti. Tsarin tuƙi na servo mai gefe biyu a X axis yana tabbatar da daidaiton motsi na gantry da kuma kyakkyawan Tsaye na axis na Y da axis na X.

2. An yi teburin aikin ne da ƙarfe mai siminti, yana tabbatar da aiki mai kyau.
3. Sandan haƙa ramin yana da tauri mai ƙarfi da daidaiton BT50 tare da tsarin sanyaya ciki, kuma kayan aikin da za a iya canza su cikin sauƙi. 30~3000r/min.

4. A ɓangarorin biyu na teburin aiki akwai jimillar na'urar cire guntu iri biyu na faranti, ana iya tattara jirgin ruwa da ruwan sanyaya zuwa na'urar, kuma ana iya sake amfani da mai sanyaya.

5. Injin yana da hanyoyi guda biyu na sanyaya jiki - sanyaya jiki ta ciki da sanyaya jiki ta waje, isasshen matsin lamba da kwararar ruwa, kuma akwai abubuwan gargaɗi na duba matakin sanyaya jiki, wanda ke tabbatar da isasshen mai da sanyaya jiki ga kayan aikin haƙa.

6. Injin yana da tsarin shafa man shafawa ta atomatik, yana samar da isasshen man shafawa mai inganci ga wuraren motsa jiki masu mahimmanci, kamar layin jagora, sukurori na ƙwallo da bearings na birgima, wanda ke tabbatar da tsawon rayuwar abubuwan da ke motsa jiki na maɓallan.
7. ATC: Mujallar kayan aiki mai layi tana da kayan aiki 12.
8. Tsarin Sarrafa CNC shine Siemens828D, tare da aiki mai ƙarfi, shirye-shiryen CAD-CAM ta atomatik, aiki mai sauƙi, gargaɗi ta atomatik da diyya ta kuskure.

Tsarin Siemens CNC
9. Maɓallan da aka fitar da su daga waje, kamar layin jagora na birgima mai layi, sukurori na ball, injin servo da direban servo, spindle, tsarin CNC, famfon hydraulic, bawul da famfon sanyaya, da sauransu, duk sun fito ne daga sanannen kamfanin, don haka injin yana da aminci sosai da aiki mai kyau.

Daidaici dogara sanda

Na'urar jigilar guntu
Na'urar sanyaya
Na'urar shafa man shafawa ta atomatik
| No | Suna | Alamar kasuwanci | Ƙasa |
| 1 | Layin jagora mai layi na birgima | HIWIN/HTPM | China Taiwan/ Babban yankin ƙasar Sin |
| 2 | Tsarin sarrafa CNC | SIEMENS | Jamus |
| 3 | Motar servo da direban servo da ciyarwa | SIEMENS | Jamus |
| 4 | Daidaitaccen madauri | SPINTECH /KENTUR | China Taiwan |
| 5 | Bawul ɗin na'ura mai aiki da karfin ruwa | YUKEN /KAI ALAKAR | Japan/China Taiwan |
| 6 | Famfon mai | JUSTMARK | China Taiwan |
| 7 | Tsarin man shafawa ta atomatik | HERG | Japan |
| 8 | Maɓalli, Mai nuna alama, Ƙananan kayan lantarki na lantarki | ABB/SCHNEIDER | Jamus/Faransa |
Lura: Wanda ke sama shine mai samar da kayayyaki na yau da kullun. Ana iya maye gurbinsa da kayan aiki masu inganci iri ɗaya na wani kamfani idan mai samar da kayayyaki da ke sama ba zai iya samar da kayan aikin ba idan akwai wani abu na musamman.
Abubuwan da muke ci gaba da yi har abada su ne ra'ayin "la'akari da kasuwa, la'akari da al'ada, la'akari da kimiyya" da kuma ka'idar "ingancin asali, yi imani da farko da kuma kula da ci gaba" na shekaru 24 Masana'antar China Vertical Turret Variable Speed Nicking Machinery, "Samar da Kayayyakin da Inganci Mai Muhimmanci" zai zama maƙasudin kasuwancinmu na har abada. Muna yin ƙoƙari na lokaci-lokaci don lura da manufar "Za Mu Kiyaye Kullum Cikin Sauri Tare da Lokaci".
Masana'antar Shekaru 24Injin niƙa na ƙasar Sin, Injin Niƙa CNC a TsayeKamfaninmu yana da ƙarfi sosai kuma yana da tsarin sadarwa mai ɗorewa da cikakke. Muna fatan za mu iya kafa kyakkyawar alaƙar kasuwanci da dukkan abokan ciniki daga gida da waje bisa ga fa'idodin juna.


Bayanin Takaitaccen Bayani na Kamfani
Bayanin Masana'anta
Ƙarfin Samarwa na Shekara-shekara
Ikon Ciniki 