Barka da zuwa gidajen yanar gizon mu!

Babban injin haƙa rami mai saurin gudu na CNC na China mai rahusa don titin jirgin ƙasa

Gabatarwar Aikace-aikacen Samfura

Ana amfani da wannan injin ne musamman don haƙa da kuma daidaita kugu na layin dogo na sassa daban-daban na layin dogo.

Yana amfani da na'urar yankewa don haƙa da kuma yin chamfering a gaba, da kuma na'urar yanke chamfering a gefen baya. Yana da ayyukan lodawa da sauke kaya.

Injin yana da sassauci mai yawa, yana iya cimma samarwa ta atomatik.

Sabis da garanti


  • cikakkun bayanai na samfura hoto1
  • cikakkun bayanai na samfura hoto2
  • cikakkun bayanai na samfura hoto3
  • cikakkun bayanai na samfura hoto4
by SGS Group
Ma'aikata
299
Ma'aikatan R&D
45
Haƙƙin mallaka
154
Mallakar manhajar kwamfuta (29)

Cikakken Bayani game da Samfurin

Sarrafa Tsarin Samfuri

Abokan Ciniki da Abokan Hulɗa

Bayanin Kamfani

Da yake ci gaba da kasancewa cikin "ingantaccen inganci, Isar da kaya cikin sauri, Farashi Mai Kyau", yanzu mun kafa haɗin gwiwa na dogon lokaci tare da masu siyayya daga ƙasashen waje da na cikin gida kuma mun sami sabbin abokan ciniki da tsoffin tsokaci game da Babban Injin Hakowa Mai Sauri na CNC na China mai rahusa don Railway-Road, Manufarmu a bayyane take a koyaushe: don isar da mafita mai inganci a farashi mai kyau ga abokan ciniki a duk faɗin duniya. Muna maraba da abokan ciniki masu yuwuwa don tuntuɓar mu don odar OEM da ODM.
Dagewa kan "ingantaccen inganci, Isar da Saƙonni cikin Sauri, Farashi Mai Kyau", yanzu mun kafa haɗin gwiwa na dogon lokaci tare da masu siyayya daga ƙasashen waje da na cikin gida kuma muna samun sabbin abokan ciniki da tsofaffin sharhi.Kayan Aikin Injin CNC na China, Injin haƙa Layin Dogon Jirgin ƘasaAna fitar da kayayyakinmu zuwa Kudu maso Gabashin Asiya, Gabas ta Tsakiya, Arewacin Amurka da Turai. Tabbas ingancinmu yana da tabbas. Idan kuna sha'awar kowane ɗayan kayanmu ko kuna son tattauna oda ta musamman, ya kamata ku ji daɗin tuntuɓar mu. Muna fatan kafa kyakkyawar alaƙar kasuwanci da sabbin abokan ciniki a duk faɗin duniya nan gaba kaɗan.

Sigogin Samfura

Girman layin dogo Faɗin ƙasa 40~180mm
Tsawon layin dogo 93~192mm
Kauri a cikin ciki 12~44mm
Tsawon layin dogo (bayan an yi masa yanka) 6~25m
Ingancin kayan aiki U71Mn σb≥90Kg/mm² HB380~420PD3 σb≥98Kg/mm² HB380~420
Na'urar ciyarwa Adadin wuraren ciyarwa 10
Adadin layukan dogo da za a iya sanyawa 12
Matsakaicin gudun motsi na gefe 8 m / minti
Na'urar ɓoyewa Adadin rakkunan da ke ɓoyewa 9
Adadin layukan dogo da za a iya sanyawa 12
Matsakaicin gudun motsi na gefe 8 m / minti
Bit Kewayen diamita φ 9.8~φ 37 (bit ɗin carbide)
Tsawon zango 3D~4D
Kewayen diamita >φ 37~φ 65 (ƙarfe mai saurin gudu na yau da kullun)
Bukatun sarrafawa Nisan tsayin rami 35~100mm
Adadin ramuka a kan kowace layin dogo Nau'i 1-4
Ginshiƙin wayar hannu (gami da akwatin wutar lantarki na fil) lamba 2
Ramin ramin maƙalli BT50
Kewayon saurin dogara (tsarin saurin da ba ya tsayawa) 10~3000r/min
Ƙarfin injin servo na spindle 2×37kW
Matsakaicin ƙarfin fitarwa na dogara sanda 470Nm
bugun zamiya a tsaye (axis-Y) ≥800mm
Hakowa a kwance (axis na Z) ≥ 500mm
Ingantacciyar bugun injin aiki na motsi na kwance na ginshiƙi ɗaya (axis-x) ≥25m
10. Matsakaicin gudun motsi na gatari Y da Z 12m / minti
(tsarin saurin servo)
Girman kofin tsotsa (L) × faɗi × (babba) 250 × 200 × 120mm
(Tsawon kofin tsotsa a ƙarshen biyu shine 500mm, kuma an sanya madaurin maganadisu mai maye gurbinsa don mannewa a cikin sashin birgima)
Tsoka aiki ≥250N/cm²
Silinda rami × tafiya ≥Φ50 × 250mm
Tuƙi ɗaya na silinda ≥700Kg
Saurin isarwa ≤15m/min
Ƙarfin matsi ≥1500Kg/saiti
Kauri shine 20 mm. Ana iya amfani da shi da na'urar busar da maganadisu ta lantarki kuma ana iya maye gurbinsa.
Mujallar Kayan Aiki Adadi Saiti 2 (saiti ɗaya ga kowane shafi)
Ƙarfin aiki 4
Cire guntu da sanyaya Nau'in jigilar guntu Sarkar lebur
Tsarin lantarki (seti 2) Tsarin CNC Siemens 828D guda 2
Adadin gatari na CNC 8+2
Yanayin sanyaya kayan aiki Sanyaya ta ciki, sanyaya ƙananan hazo na mai na MQL
Girman gaba ɗaya (L) × Faɗi × (babba) Kimanin mita 65×9×3.5

Cikakkun bayanai da fa'idodi

1. An shirya jagorar birgima mai layi mai daidaito da kuma ragon da aka karkata mai inganci a kan gadon injin a kwance. An sanya ragon a tsakanin layukan jagora guda biyu, kuma an sanya ginshiƙin wayar hannu a kan gadon injin.

Injin hakowa na CNC na RDL25A don layukan dogo

2. Akwai gatari 8 na CNC da kuma sandunan servo guda 2 a cikin kayan aikin injin. Kowace axis ta CNC ana jagorantar ta ne ta hanyar jagorar mirgina layi mai daidaito. Ana amfani da injin AC servo ta hanyar sukurori mai daidaito. Ana amfani da tsarin matse goro biyu a cikin sukurori, wanda zai iya kawar da sharewar baya ta axial da kuma rage canjin roba da ƙarfin axial ke haifarwa. Babu sharewa a cikin motsi, kuma injin mai masaukin baki yana da tsarin gano grid na maganadisu daban a cikin motsi na X da Y na gado, wanda zai iya tabbatar da daidaiton matsayi na motsi mai daidaitawa;

Injin haƙa Layin Dogo na CNC RDL25B-2

3. Injin yana da aikin ƙarshen laser. Nemo da gano asalin, wanda ya dace da sarrafa kayan aiki da inganta ingancin sarrafawa. Maimaita na'urar daidaita laser bai wuce 0.2mm ba. Hakanan yana da aikin gano tsawon layin dogo, wanda zai iya gano ƙarshen layin dogo biyu ta hanyar makullin laser, don gano tsawon layin dogo. Yana iya sake duba kayan da ke shigowa da rage kurakurai.

Injin haƙa Layin Dogo na CNC RDL25B-21

4. Kayan haƙa kayan aikin gyaran fuska ne. Ana kammala haƙa da kuma haƙa gaba a lokaci guda. An yi kayan aikin da ruwan Transposition carbide, kuma ana sanyaya spindle ɗin ta hanyar iska. Akwai kan chamfering a gefen baya don chamfering, kuma kayan aikin chamfering ɗin shi ma yana da tsarin ruwan carbide. Wannan kayan aikin chamfering yana da babban kewayon chamfering kuma baya buƙatar canza kayan aikin yayin sarrafawa.
5. Ana amfani da tsarin Siemens 828d CNC a cikin tsarin CNC, wanda zai iya sa ido kan tsarin haƙa rami a ainihin lokaci. Yana iya gane lambar girma biyu kuma ya kira shirin injin.

Jerin abubuwan da aka samar daga waje masu mahimmanci

A'A.

Suna

Alamar kasuwanci

Ƙasa

1

Tsarin CNC

Siemens

Jamus

2

Motar servo da drive

Siemens

Jamus

3

Motar servo da kuma injin juyawa

Siemens

Jamus

4

Daidaici dogara sanda

KENTUR

Taiwan, China

5

Biyun sukurori na ƙwallo

NEFF

Jamus

6

Jagorar layi biyu

HIWIN/PMI

Taiwan, China

7

Sarkar ja

IGUS/JIAJI

Jamus / China

8

Mai mulki mai maganadisu

SIKO

Jamus

9

Mai rage daidaito

APEX

Taiwan, China

10

Daidaici gear rack biyu

APEX

Taiwan, China

11

Bawul ɗin na'ura mai aiki da karfin ruwa

ATOS

Italiya

12

Famfon mai

JUSTMARK

Taiwan, China

13

Ƙananan kayan lantarki na lantarki

Schneider

Faransa

14

Na'urar daidaita Laser

ILLA MAI RASHIN LAFIYA

Jamus

Lura: Wannan da ke sama shine mai samar da kayayyaki na yau da kullun. Za a iya maye gurbinsa da kayan aiki masu inganci iri ɗaya na wani nau'in idan mai samar da kayayyaki da ke sama ba zai iya samar da kayan aikin ba idan akwai wani abu na musamman. Mun dage kan "ingantaccen inganci, Isar da kaya cikin sauri, Farashi Mai Kyau", yanzu mun kafa haɗin gwiwa na dogon lokaci tare da masu siye daga ƙasashen waje da na cikin gida kuma mun sami sabbin abokan ciniki da tsoffin sharhi don Babban Injin Hakowa Mai Sauri na CNC na China mai rahusa don Railway-Road, Manufarmu a bayyane take a koyaushe: don isar da mafita mai inganci a farashi mai kyau ga abokan ciniki a duk faɗin duniya. Muna maraba da abokan ciniki masu yuwuwa su tuntube mu don odar OEM da ODM.
Babban rangwameKayan Aikin Injin CNC na China, Injin haƙa Layin Dogon Jirgin ƘasaAna fitar da kayayyakinmu zuwa Kudu maso Gabashin Asiya, Gabas ta Tsakiya, Arewacin Amurka da Turai. Tabbas ingancinmu yana da tabbas. Idan kuna sha'awar kowane ɗayan kayanmu ko kuna son tattauna oda ta musamman, ya kamata ku ji daɗin tuntuɓar mu. Muna fatan kafa kyakkyawar alaƙar kasuwanci da sabbin abokan ciniki a duk faɗin duniya nan gaba kaɗan.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Sarrafa Tsarin Samfura003

    Abokan Ciniki 4 Da Abokan Hulɗa001 Abokan Ciniki 4 da Abokan Hulɗa

    Bayanin Takaitaccen Bayani na Kamfani hoton bayanin kamfani1 Bayanin Masana'anta bayanin martaba na kamfani hoto2 Ƙarfin Samarwa na Shekara-shekara hoton bayanin kamfani03 Ikon Ciniki hoton bayanin kamfani4

    Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi