Barka da zuwa gidajen yanar gizon mu!

Injin Notch na Hydraulic/Na'urar Notching ta China

Gabatarwar Aikace-aikacen Samfura

Ana amfani da injin auna kusurwar hydraulic galibi don yanke kusurwoyin bayanin kusurwa.

Yana da sauƙin aiki da sauƙin amfani, saurin yankewa da sauri da kuma ingantaccen aiki mai inganci.

Sabis da garanti


  • cikakkun bayanai na samfura hoto1
  • cikakkun bayanai na samfura hoto2
  • cikakkun bayanai na samfura hoto3
  • cikakkun bayanai na samfura hoto4
by SGS Group
Ma'aikata
299
Ma'aikatan R&D
45
Haƙƙin mallaka
154
Mallakar manhajar kwamfuta (29)

Cikakken Bayani game da Samfurin

Sarrafa Tsarin Samfuri

Abokan Ciniki da Abokan Hulɗa

Bayanin Kamfani

Zaɓuɓɓuka masu sauri da kyau, masu ba da shawara masu ilimi don taimaka muku zaɓar kayan da suka dace da duk abubuwan da kuke so, ɗan gajeren lokaci na ƙirƙira, kyakkyawan umarni mai alhaki da kamfanoni daban-daban don biyan kuɗi da jigilar kaya don Injin Notch na Hydraulic na China/Na'urar Notching, Yanzu muna da babban kaya don biyan buƙatun abokin cinikinmu da buƙatunmu.
Maganganu masu sauri da kyau, masu ba da shawara masu ilimi don taimaka muku zaɓar kayan da suka dace da duk abubuwan da kuke so, ɗan gajeren lokacin ƙirƙira, kyakkyawan umarni mai mahimmanci da wasu kamfanoni don biyan kuɗi da jigilar kaya donInjin Yankan Kusurwar China, Injin Notching na'ura mai aiki da karfin ruwaMun san buƙatun abokan cinikinmu sosai. Muna samar da kayayyaki masu inganci, farashi mai kyau da kuma sabis na musamman. Muna son kafa kyakkyawar alaƙar kasuwanci da kuma abota da ku nan gaba kaɗan.

Sigogin Samfura

No. Item Paramita
ACH140 ACH200
1 Ƙarfin da ba a saba ba 560 KN 1000KN
2 Matsin lamba mai ƙima na tsarin hydraulic 22Mpa
3 Adadin babu kaya da ke gudana Sau 20/minti
4

Yanke ruwa guda ɗaya

140*140*16mm
(abun Q235-A, Matsakaicin Ƙarfin Tashin Hankaliσb≈410MPa)
200*200*20mm
(abun Q235-A, Matsakaicin Ƙarfin Tashin Hankaliσb≈410MPa)
5 140*140*14mm
(kayan aiki 16Mn, Matsakaicin Ƙarfin Tashin Hankaliσb≈600MPa)
6 140*140*12mm
(abun Q420, Matsakaicin Ƙarfin Tashin Hankaliσb≈680MPa)
200*200*16mm
(abun Q420, Matsakaicin Ƙarfin Tashin Hankaliσb≈680MPa)
7 Kusurwar yankewa 0°~45°
8 Matsakaicin tsawon yankewa 200 mm 300mm
9

Yankan kusurwar murabba'i

140*140*12mm(Q235-A, Matsakaicin ƙarfin tauriσb≈410MPa) 200*200*16mm(Q235-A, Matsakaicin ƙarfin tauriσb≈410MPa)
10 140*140*10mm(16Mn, Matsakaicin ƙarfin taurin kaiσb≈600MPa) 200*200*12mm(16Mn, Matsakaicin ƙarfin tauriσb≈600MPa)
11 Yanayin zafi na yanayi 0℃~40℃
12 Ƙarfin injin famfon na hydraulic 15KW 18.5KW
13 Girman injin gabaɗaya
(L*W*H)
2000*1100*1850mm 2635*1200*2090MM
14 Nauyin injin Kimanin kilogiram 3000 Kimanin kilogiram 6500

Cikakkun bayanai da fa'idodi

Wannan samfurin ya ƙunshi babban injina, injin yankewa, da tashar hydraulic, kuma an sanye shi da tsarin lantarki don cika yanke kusurwa.
1. Babban injin
Babban injin ana haɗa shi da faranti na ƙarfe a siffar C. Sashen sama shine silinda mai, kuma ɓangaren ƙasa shine teburin aiki, wanda ke ba da tallafi ga ƙirar kuma yana biyan buƙatun ƙarfi da tauri na injin.
2. Mould
Ana jagorantar ɓangaren mold ta hanyar dogayen layukan zamiya, wannan tsari yana ɗaukar manyan kaya kaɗan kuma yana da daidaiton jagora mai kyau.
3. Tashar na'ura mai aiki da karfin ruwa
Tsarin hydraulic ya ƙunshi tankin mai, injin, famfon mai mai yawa da mai ƙarancin matsin lamba, bawul ɗin sarrafawa, silinda mai yanke matattarar mai, da sauransu. Ita ce tushen wutar lantarki ta silinda mai yankewa. Bawul ɗin juyawa na lantarki, bawul ɗin ambaliya, bawul ɗin saukewa, da sauransu sassa ne da aka shigo da su daga ƙasashen waje waɗanda ke da ingantaccen aiki da tsawon rai. Zaɓuɓɓuka masu sauri da kyau, masu ba da shawara masu ilimi don taimaka muku zaɓar kayan da suka dace da duk abubuwan da kuke so, ɗan gajeren lokacin ƙirƙira, kyakkyawan umarni mai alhaki da kamfanoni daban-daban don biyan kuɗi da jigilar kaya don Injin Notch na Hydraulic na asali na China 100% Injin Notching/Injin Notching/Injin Angle na Faranti, Yanzu muna da babban kaya don biyan buƙatun abokin cinikinmu da buƙatunmu.
100% Na AsaliInjin Yankan Kusurwar China, Injin Notching na'ura mai aiki da karfin ruwaMun san buƙatun abokan cinikinmu sosai. Muna samar da kayayyaki masu inganci, farashi mai kyau da kuma sabis na musamman. Muna son kafa kyakkyawar alaƙar kasuwanci da kuma abota da ku nan gaba kaɗan.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Sarrafa Tsarin Samfura003

    Abokan Ciniki 4 Da Abokan Hulɗa001 Abokan Ciniki 4 da Abokan Hulɗa

    Bayanin Takaitaccen Bayani na Kamfani hoton bayanin kamfani1 Bayanin Masana'anta bayanin martaba na kamfani hoto2 Ƙarfin Samarwa na Shekara-shekara hoton bayanin kamfani03 Ikon Ciniki hoton bayanin kamfani4

    Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi