Barka da zuwa gidajen yanar gizon mu!

Injin hakowa mai sauri na CNC PH1610A na Sheet Metal

Gabatarwar Aikace-aikacen Samfura

Ana amfani da shi galibi don tsarin ƙarfe, ƙera hasumiya, da masana'antar gini.

Babban aikinsa shine haƙa ramuka da kuma buga sukurori a kan faranti na ƙarfe ko sandunan lebur.

Ingantaccen aikin injina, ingantaccen aiki da kuma sarrafa kansa, musamman ya dace da samar da kayan aiki iri-iri.

Sabis da garanti


  • cikakkun bayanai na samfura hoto1
  • cikakkun bayanai na samfura hoto2
  • cikakkun bayanai na samfura hoto3
  • cikakkun bayanai na samfura hoto4
by SGS Group
Ma'aikata
299
Ma'aikatan R&D
45
Haƙƙin mallaka
154
Mallakar manhajar kwamfuta (29)

Cikakken Bayani game da Samfurin

Sarrafa Tsarin Samfuri

Abokan Ciniki da Abokan Hulɗa

Bayanin Kamfani

Sigogin Samfura

No. Item Paramita
1 MatsakaicinFarantigirman 1600mm× 1000mm
2 Filikewayon kauri e 10mm60mm
3 Matsakaicin diamita na hakowa φ40mm
4 Matsakaicin diamita na taɓawa 20mm
5 Adadin matsayin kayan aiki a cikin mujallar 6
6 Matsakaicin RPMna sandar 3000r/min
7 Mafi ƙarancin gefen rami 25mm
8 Adadin maƙallan 2
9 Smatsin lamba na tsarin 6Mpa
10 Amatsin lamba 0.5Mpa
11 Adadin gatari na NC 5
12 Yanayin sanyaya tsarin hydraulic Sanyaya iska
13 Yanayin sanyaya kayan aiki Mai sanyaya (micro)
14 Girman injin
(L× W× H)
3900mm×4300mm×2800mm
15 Nauyin injin 9000kg

Cikakkun bayanai da fa'idodi

1. Kan injin haƙa na CNC yana amfani da injin servo na musamman na spindle servo wanda ke da ƙarfin ɗaukar kaya mai yawa, kuma injin yana tura sandar haƙa don juyawa ta cikin bel ɗin da ke aiki tare.
2. An yi amfani da layin jagora mai layi tare da babban abin nadi mai ɗaukar nauyi don jagorar motsi na kan haƙowa, wanda ke da kyakkyawan tauri, babban nauyi mai tsauri da ƙarfin ɗaukar nauyi mai ƙarfi, yana tabbatar da ingancin ingancin ramin faranti na kayan aiki da tsawon rayuwar kayan aiki.

Injin hakowa mai sauri na CNC na Sheet Metal5

3. Ana amfani da silinda mai matsewa don matsewa da sanya farantin kayan yayin haƙa kan wutar lantarki.
4. Teburin aiki ya ƙunshi axis na Y a ƙasan Layer da kuma axis na X na saman Layer.

Injin hakowa mai sauri na CNC na Sheet Metal6

5. Saiti biyu na manne suna da saman wurin da farantin kayan yake.
6. An yi shi da silinda mai amfani da ruwa, farantin wurin da za a yi amfani da shi, wurin zama na tallafi, da sauransu, kuma an sanya shi a gefen farantin zamiya mai siffar x-axis.
7. Tsarin na'urar haƙar ma'adinai ya ƙunshi tankin mai, injin, famfon mai, bawul ɗin solenoid da bututun hydraulic.
8. Tsarin sanyaya man shafawa na MQL micro shine mafi ci gaba a duniya.
9. Tsarin sarrafawa ya rungumi SINUMERIK 808D, sabuwar tsarin sarrafa lambobi na Siemens, wanda ke da babban aminci, sauƙin ganewa da kuma sauƙin aiki.

Jerin Abubuwan da Aka Fitar

A'A. Suna Alamar kasuwanci Ƙasa
1 Motar servo ta AC Siemens Jamus
2 Dogayen sanda Kenturn/KWAYOYIN Taiwan, China
3 Tsarin sarrafa lambobi Siemens Jamus
4 Guide HIWIN/HTPM Taiwan, China / China
5 Makullin injina Schneider Faransa
6 Mai hulɗa Kamfanin TE Faransa
7 Makullin mota Kamfanin TE Faransa
8 Sarkar tallafi JFLO China
9 Bawul ɗin Solenoid JUSTMARK/YUKEN Taiwan, China

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Sarrafa Tsarin Samfura003bankin photobank

    Abokan Ciniki 4 Da Abokan Hulɗa001 Abokan Ciniki 4 da Abokan Hulɗa

    Bayanin Takaitaccen Bayani na Kamfani

    Kamfaninmu yana ƙera injunan CNC don sarrafa nau'ikan kayan aikin ƙarfe, kamar bayanan sandar kusurwa, tashoshin H/U da faranti na ƙarfe.

    Nau'in Kasuwanci

    Mai ƙera, Kamfanin Ciniki

    Ƙasa / Yanki

    Shandong, China

    Babban Kayayyaki

    Injin haƙa ramin CNC/ Injin haƙa ramin CNC/ Injin haƙa farantin CNC, Injin hura farantin CNC

    Mallaka

    Mai zaman kansa

    Jimillar Ma'aikata

    Mutane 201 – 300

    Jimlar Kuɗin Shiga na Shekara-shekara

    Sirri

    Shekarar da aka kafa

    1998

    Takaddun shaida(2)

    ISO9001, ISO9001

    Takaddun Shaida na Samfuri

    -

    Haƙƙin mallaka (4)

    Takardar shaidar patent don haɗakar rumfar fesawa ta hannu, Takardar shaidar patent don na'urar alamar faifan ƙarfe ta kusurwa, Takardar shaidar patent na na'urar haƙa rami mai saurin gaske ta CNC, Takardar shaidar patent don na'urar niƙa ramin dogo

    Alamomin kasuwanci(1)

    FINCM

    Manyan Kasuwannin

    Kasuwar Cikin Gida 100.00%

     

    Girman Masana'anta

    Murabba'in mita 50,000-100,000

    Ƙasa/Yankin Masana'anta

    Lamba 2222, Titin Century, Yankin Ci Gaban Fasaha Mai Kyau, Birnin Jinan, Lardin Shandong, China

    Adadin Layukan Samarwa

    7

    Ƙirƙirar Kwantiragi

    Ana bayar da sabis na OEM, Ana bayar da sabis na ƙira, Ana bayar da lakabin mai siye

    Darajar Fitarwa ta Shekara-shekara

    Dalar Amurka Miliyan 10 – Dalar Amurka Miliyan 50

     

    Sunan Samfuri

    Ƙarfin Layin Samarwa

    Ainihin Raka'o'in da aka Samar (Shekarar da ta Gabata)

    Layin Kusurwar CNC

    Saiti 400/Shekara

    Saiti 400

    Injin hakowa na CNC

    Saiti 270/Shekara

    Saiti 270

    Injin hakowa na CNC

    Saiti 350/Shekara

    Saiti 350

    Injin Busar da Farantin CNC

    Saiti 350/Shekara

    Saiti 350

     

    Harshe da ake Magana

    Turanci

    Adadin Ma'aikata a Sashen Ciniki

    Mutane 6-10

    Matsakaicin Lokacin Gabatarwa

    90

    Rijistar Lasisin Fitarwa NO

    04640822

    Jimlar Kuɗin Shiga na Shekara-shekara

    sirri

    Jimlar Kudaden Shiga na Fitarwa

    sirri

    Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi