Kayan aikinmu masu kyau da kuma kyakkyawan iko a duk matakai na masana'antu suna ba mu damar tabbatar da gamsuwar mai siye ga Injin Yanke Hakowa na CNC na China mai zafi da aka yi da masana'anta. Muna maraba da abokan ciniki na ƙasashen waje da gaske don tuntuɓar juna don haɗin gwiwa na dogon lokaci da haɓaka juna. Mun yi imani da cewa za mu iya yin mafi kyau da kyau.
Kayan aikinmu masu kyau da kuma kyakkyawan iko a duk matakai na masana'antu suna ba mu damar tabbatar da gamsuwar mai siye gaba ɗayaLayin Kusurwar CNC ta China, Injin CNCMuna kuma da kyakkyawar alaƙar haɗin gwiwa da masana'antun da yawa masu kyau don mu iya isar da kusan dukkan sassan motoci da sabis bayan tallace-tallace tare da ingantaccen tsari, matakin farashi mai sauƙi da sabis mai ɗumi don biyan buƙatun abokan ciniki daga fannoni daban-daban da yankuna daban-daban.
Ana amfani da wannan injin musamman don aikin haƙa farantin haƙowa a cikin tsarin ƙarfe kamar gini, coaxial, hasumiyar ƙarfe, da sauransu, kuma ana iya amfani da shi don haƙo farantin bututu, baffles da flanges na zagaye a cikin tukunyar jirgi, masana'antar petrochemical; matsakaicin kauri na sarrafawa shine 100mm, tsoffin allunan siriri kuma ana iya tara su a cikin yadudduka da yawa don haƙowa, ingantaccen aiki da babban daidaito.
Ana iya amfani da wannan injin don ci gaba da samar da kayan aiki da yawa, da kuma ƙananan samar da nau'ikan kayan aiki da yawa, kuma yana iya adana adadi mai yawa na shirye-shiryen kayan aiki. Ana iya amfani da kayan aikin da aka samar don sarrafa irin waɗannan kayan aikin a lokaci na gaba.

Injin ya ƙunshi gado (teburin aiki), gantry, kan haƙa rami, dandamalin zamiya mai tsayi, tsarin hydraulic, tsarin sarrafa wutar lantarki, tsarin man shafawa na tsakiya, tsarin cire guntu mai sanyaya, da kuma chuck mai saurin canzawa da sauransu.
Gantry yana motsawa yayin da gadon ke daure. Ana ɗaure kayan aikin da maƙallan hydraulic waɗanda za a iya sarrafa su cikin sauƙi ta hanyar amfani da maɓallin ƙafa, ƙananan kayan aikin na iya haɗa ƙungiyoyi huɗu tare a kusurwoyin teburin aiki don rage lokacin shiryawa da inganta inganci sosai.
Injin ya haɗa da gatari biyu na CNC, kowannensu yana ƙarƙashin jagorancin jagorar birgima mai inganci, motar AC servo da kuma sukurori mai ƙwallo.
Manufar injin ɗin tana amfani da kan haƙo mai sarrafa bugun atomatik na hydraulic, wanda shine fasahar mallakar kamfaninmu, babu buƙatar saita wasu sigogi kafin amfani.

Manufar injin ɗin ita ce amfani da kan haƙa bututun haƙa bututun mai sarrafa kansa ta atomatik, wanda shine fasahar mallakar kamfaninmu. Babu buƙatar saita wasu sigogi kafin amfani. Ta hanyar haɗakar aikin lantarki, yana iya aiwatar da juyawar aiki mai sauri gaba-da-baya ta atomatik, kuma aikin yana da sauƙi kuma abin dogaro.
Wannan manufar injin ta yi amfani da tsarin man shafawa na tsakiya maimakon aiki da hannu don tabbatar da cewa sassan aiki suna da mai sosai, inganta aikin kayan aikin injin, da kuma tsawaita tsawon lokacin aikinsa.
Hanyoyi guda biyu na sanyaya ciki da kuma sanyaya waje suna tabbatar da tasirin sanyaya kan injin haƙa ramin. Ana iya jefa guntun a cikin kwandon shara ta atomatik.
Tsarin sarrafawa yana amfani da manyan manhajojin shirye-shiryen kwamfuta waɗanda kamfaninmu ke haɓaka su daban-daban kuma an daidaita su da na'urar sarrafawa mai shirye-shirye, wacce ke da babban matakin sarrafa kansa.
■ Ta amfani da tsarin aiki na windows, ya fi dacewa kuma ya fi bayyana.
■ Tare da ayyukan shirye-shirye.
■ Gudanar da tattaunawa tsakanin mutum da injin kuma ƙararrawa ta atomatik.
■ Ana iya shigar da girman aiki ta hanyar amfani da madannai ko kuma U disk access.

| Abu | Suna | darajar |
| Girman ma'aikaci | Kauri na ma'aikacin aiki (mm) | Matsakaicin 100mm |
| Faɗi × Tsawon (mm) | 2000mm × 1600mm (Lauya ɗaya) | |
| 1600mm × 1000mm (Layuka biyu) | ||
| 1000mm × 800mm (Yanke Huɗu) | ||
| Hakowa slindle | Murhun haƙa mai saurin canzawa | Morse 3#, 4# |
| Diamita na kan hakowa (mm) | Φ12mm-Φ50mm | |
| Yanayin daidaita sleed | Sleed mara ƙarfi na transducer daidaitawa | |
| Juya sled (r/min) | 120-560r/min | |
| Bugawa(mm) | 180mm | |
| Haɗakar ruwa | Sarrafa ciyarwa | Daidaita sandar ruwa mara ƙarfi ta hydraulic |
| Kauri na clamling (mm) | 15-100mm | |
| Adadin clamling silinda (lauya) | Layuka 12 | |
| Ƙarfin ɗaurewa (kN) | 7.5kN | |
| Start-ul clamling | Maɓallin ƙafa | |
| Ruwan sanyaya | Yanayi | Zagayen tilastawa |
| Tsarin na'ura mai aiki da karfin ruwa | Na'urar auna sigina (MPa) | 6MPa (60kgf/cm2) |
| Girman tankin mai (L) | 100L | |
| Na'urar iska | Tushen iska mai haɗawa (MPa) | 0.4MPa (4kgf/cm2) |
| Mota | Slindle (kW) | 5.5kW |
| Ruwan ruwa mai amfani da wutar lantarki (kW) | 2.2kW | |
| Motar cire chil (kW) | 0.75kW | |
| Sanyaya luml (kW) | 0.25kW | |
| Tsarin hidima na X axis (kW) | 1.5kW | |
| Tsarin hidima na Y axis (kW) | 1.0kW | |
| Jimilla girma | L×Wx×H(mm) | Kimanin 5183×2705×2856mm |
| Nauyi (KG) | Babban injin | Kimanin kilogiram 4500 |
| Na'urar Cire Scral | Kimanin kilogiram 800 | |
| CNC Axis | X, Y (Sarrafa asarar maki) Z (Slindle, ciyar da na'ura mai aiki da karfin ruwa) | |
| Tafiya | X Axis | 2000mm |
| Axis Y | 1600mm | |
| Matsakaicin wurin da za a sanya | 10000mm/min | |
| A'A. | Lambar Lamba | Suna | Adadi | Bayani |
| 1 | KHQ50.1 | Saurin sauya kaya | Saiti 1 | An riga an shigar da shi a kan slindle |
| 2 | KHQ50.1-6 | Slindle arbor | 2 lita | |
| 3 | Hannun rage girman diamita 4/3 | 1 ɗan wasa | ||
| 4 | Hannun rage dogon zango guda 4/3 | 1 ɗan wasa | ||
| 5 | Zoben "O" 16×2.4mm | 5 lita | ||
| 6 | Zoben "O" 11×1.9mm | 5 lita | ||
| 7 | Zoben "O" 50×3.1mm | 1 ɗan wasa |
| A'A. | Suna | Alamar kasuwanci | Ƙasa |
| 1 | Layin jagora mai layi | CSK/HIWIN | Taiwan (China) |
| 2 | Ruwan hydraulic | Kawai Mark | Taiwan (China) |
| 3 | Bawul ɗin lantarki mai maganadisu | Atos/YUKEN | Italiya/Jalan |
| 4 | Motar hidima | Innovation | China |
| 5 | Direban Servo | Innovation | China |
| 6 | Kamfanin PLC | Innovation | China |
| 7 | Mai Canzawa | Lenovo | China |
Lura: Wannan abin da ke sama shine sinadarin mu mai ƙarfi. Yana iya zama mai ɗauke da sinadarai masu inganci iri ɗaya na sauran samfuran idan sinadarin da ke sama ba zai iya lalata sinadarin ba idan akwai wani abu mai guba.
| Ƙarfin wuta | Layuka 3 masu layi 4, 380±10%V, 50±1HZ |
| Yanayin muhalli | 0-40°C |
| Danshin muhalli | ≤75% |
Kayan aikinmu masu kyau da kuma kyakkyawan iko a duk matakai na masana'antu suna ba mu damar tabbatar da gamsuwar mai siye ga Injin Yanke CNC na China mai zafi da aka yi da masana'anta, Muna maraba da abokan ciniki na ƙasashen waje don yin shawarwari don haɗin gwiwa na dogon lokaci da haɓaka juna. Mun yi imani da cewa za mu iya yin mafi kyau da kyau.
Layin kusurwar CNC na China da aka yi da kyau, Injin CNC, Muna da kyakkyawar alaƙar haɗin gwiwa da masana'antun da yawa masu kyau don mu iya isar da kusan dukkan sassan motoci da sabis na bayan-tallace-tallace tare da ingantaccen tsari, matakin farashi mai sauƙi da sabis mai ɗumi don biyan buƙatun abokan ciniki daga fannoni daban-daban da yankuna daban-daban.



Bayanin Takaitaccen Bayani na Kamfani

Bayanin Masana'anta

Ƙarfin Samarwa na Shekara-shekara

Ikon Ciniki
