Muna jaddada ingantawa da kuma gabatar da sabbin kayayyaki a kasuwa kowace shekara don Masana'antar Tallafawa Masana'antu ta China SWZ1000C FINCM Cnc Deep Hole Hakori Don H Beam, da gaske muna fatan yin aiki tare da abokan ciniki a duk faɗin duniya. Mun yi imanin za mu iya gamsar da ku. Muna kuma maraba da abokan ciniki da su ziyarci masana'antarmu su sayi kayayyakinmu.
Muna jaddada ingantawa da kuma gabatar da sabbin kayayyaki a kasuwa kowace shekara donInjin CNC na ƙarfe na ƙasar Sin, Injin hakowa Ga H BeamYanzu dole ne mu ci gaba da riƙe falsafar kasuwanci ta "ingantacce, cikakken bayani, inganci" ta ruhin hidima na "gaskiya, alhaki, kirkire-kirkire", bin kwangilar da kuma bin suna, kayayyaki na farko da inganta sabis, maraba da abokan ciniki na ƙasashen waje.
| A'A. | Sunan siga | Naúrar | Darajar siga | Bayani | |||
| 1 | Faɗin aikin | Sashe na ƙarfe | mm | 150×75~1000×500 | |||
| 2 | Kauri | mm | ≤80 | ||||
| 3 | Tsawon | m | mita 15 | Saita bisa ga buƙatar abokin ciniki | |||
| 4 | Gajeren iyaka ga kayan aiki | mm | Sarrafa atomatik≥3000 | ||||
| Manual Operation: 690~3000 | |||||||
| 5 | babban ginshiƙi | Adadi | 3 | ||||
| 6 | ramin haƙa rami Nisa | Gefen da aka gyara, na hannu | mm | ¢12~¢26.5 | |||
| Na'urar matsakaiciya | mm | ¢12~¢33.5 | |||||
| 7 | Gudun dogara | r/min | 180~560 | ||||
| 8 | Canza kan katin da sauri | / | ramin Morse mai taper 3#、、4# | Za a iya canzawa zuwa 2# | |||
| 9 | bugun axial | Gefen da aka gyara, na hannu | mm | 140 | |||
| Na'urar matsakaiciya | mm | 325 | |||||
| 10 | Adadin ciyarwar axial | mm/min | 20~300 | ||||
| Nisa mai motsi | Kowace sanda tana kan hanyarta tsawon kayan | mm | 520 | ||||
| 11 | Bangarorin biyu na madaurin a alkiblar sama da ƙasa | mm | 35~470 | Daga ƙasan wurin aikin | |||
| 12 | Naúrar matsakaici tana cikin alkiblar faɗin kayan aiki | mm | 45~910 | Daga ɓangaren bayanai | |||
| 13 | Yanayin sanyaya | Iska mai matsewa + ruwan yankewa | / | / | |||
| Matsin iska | Mpa | ≥0.5 | |||||
| 14 | Daidaiton injina | Kuskuren tazarar ramukan da ke kusa a cikin rukunin ramukan | mm | ≤0.5 | |||
| Kuskuren ciyarwa a cikin tsawon mita 10 | mm | ≤1 | |||||
| 15 | Ƙarfin injinan lantarki | Motar asynchronous ta matakai uku don juyawar sandar | kW | 4×3 | Adadin sanduna 3 | ||
| 16 | Na'urar matsakaiciyar motar servo ta X-axis | kW | 1.0 | ||||
| 17 | Motar servo ta Z-axis na na'urar matsakaici | kW | 1.5 | ||||
| 18 | Motar servo mai motsi ta gefe da ta hannu wacce aka gyara ta gefen X-axis | kW | 1.0×2 | ||||
| 19 | Motar servo mai tsayi da ta hannu wacce aka gyara a gefe da kuma ta hannu mai suna Y-axis servo motor | kW | 1.5×2 | ||||
| 20 | Motar ɗaukar kaya mai motsi ta matakai uku asynchronous | kW | 0.55 | ||||
| 21 | Sama da girma | mm | Kimanin 4400 × 2400 × 3500 | ||||
| 22 | Nauyi | kg | Kimanin 6000 | ||||
Tsarin lantarki
1). Ana amfani da PLC don sarrafa matsayin kowane axis na CNC, gano kayan aiki da haƙa da sauran ayyukan injina. Tsarin kula da PLC yana aiwatar da sarrafawa mai sauri kuma yana inganta saurin amsawar tsarin.
2). Na'urar ciyar da CNC (trolley na ciyarwa) tana amfani da cikakken madauri na rufewa don tabbatar da daidaiton ciyarwa yayin ciyarwa mai nisa; sauran axes na CNC suna amfani da madauri na rabin-rufe don tabbatar da daidaiton wurin sanyawa da kwanciyar hankali na kayan aikin injin.
3). Aikin sa ido na ainihin lokaci.
4). Hanyoyi daban-daban na shirye-shiryen kayan aiki.
5). Aikin nunin zane.
1. An sanya kawunan wutar lantarki guda uku masu sarrafa bugun sarrafawa ta atomatik a kan tubalan zamiya guda uku na NC don haƙa rami a kwance da tsaye. Kanun wutar lantarki guda uku na haƙa rami na iya aiki daban-daban ko a lokaci guda.
2. Ana sarrafa saurin juyawar kowane kan wutar lantarki ta hanyar na'urar canza mita da kuma daidaita matakan da ba su da matakai; ana daidaita saurin ciyarwa ba tare da matakai ba ta hanyar bawul mai daidaita saurin, wanda za'a iya daidaita shi da sauri cikin babban kewayon gwargwadon kayan abu da diamita na ramin haƙa.
3. Ana gyara kayan ta hanyar amfani da na'urar mannewa ta hydraulic.

4. Injin yana da na'urar gano faɗin kayan da tsayin yanar gizo, wanda zai iya rama kuskuren injin da aka samu sakamakon rashin daidaiton kayan, da kuma inganta daidaiton injin.
5. Injin yana da tsarin sanyaya iska mai amfani da iskar gas, wanda ke da fa'idodin ƙarancin amfani da ruwan sanyi, rage farashi da ƙarancin lalacewa.
| A'A. | Suna | Alamar kasuwanci | Ƙasa |
| 1 | Layin jagora mai layi | HIWIN/CSK | Taiwan (China) |
| 2 | Bawul ɗin na'ura mai aiki da lantarki | ATOS/YUKEN | Italiya/Japan |
| 3 | famfon na'ura mai aiki da karfin ruwa | Kawai yi alama | Taiwan (China) |
| 4 | Motar hidima | Panasonics | Japan |
| 5 | Direban Servo | Panasonics | Japan |
| 6 | Kamfanin PLC | MITSUBISHI | Japan |
| 7 | Fesa famfon sanyaya | BIJUR | Amurka |
| 8 | Bututun ƙara mai sassauƙa | BIJUR | Amurka |
| 9 | Bawul ɗin solenoid na huhu | AIRTAC | Taiwan (China) |
| 10 | Man shafawa mai tsakiya | HERG/BIJUR | Japan/Amurka |
| 11 | Kwamfuta | Lenovo | China |
Lura: Wanda ke sama shine mai samar da kayayyaki namu. Ana iya maye gurbinsa da kayan aiki masu inganci iri ɗaya na wani kamfani idan mai samar da kayayyaki da ke sama ba zai iya samar da kayan aikin ba idan akwai wani abu na musamman.
Muna jaddada ingantawa da kuma gabatar da sabbin kayayyaki a kasuwa kowace shekara don Masana'antar Talla ta Masana'antu ta China SWZ1000C Fincm Cnc Deep Hole Hakori Don H Beam, da gaske muna fatan yin aiki tare da abokan ciniki a duk faɗin duniya. Mun yi imanin za mu iya gamsar da ku. Muna kuma maraba da abokan ciniki da su ziyarci masana'antarmu su sayi kayayyakinmu.
Tallafin Masana'antuInjin CNC na ƙarfe na ƙasar Sin, Injin Hakowa Don Karfe, Yanzu dole ne mu ci gaba da riƙe falsafar kasuwanci ta "ingantacce, cikakken bayani, inganci" ta ruhin hidima na "gaskiya, alhaki, kirkire-kirkire", bin kwangilar da kuma bin suna, kayayyaki na farko da inganta sabis maraba da abokan ciniki na ƙasashen waje.
Kamfaninmu yana ƙera injunan CNC don sarrafa nau'ikan kayan aikin ƙarfe, kamar bayanan sandar kusurwa, tashoshin H/U da faranti na ƙarfe.
| Nau'in Kasuwanci | Mai ƙera, Kamfanin Ciniki | Ƙasa / Yanki | Shandong, China |
| Babban Kayayyaki | Injin haƙa ramin CNC/ Injin haƙa ramin CNC/ Injin haƙa farantin CNC, Injin hura farantin CNC | Mallaka | Mai zaman kansa |
| Jimillar Ma'aikata | Mutane 201 – 300 | Jimlar Kuɗin Shiga na Shekara-shekara | Sirri |
| Shekarar da aka kafa | 1998 | Takaddun shaida(2) | |
| Takaddun Shaida na Samfuri | - | Haƙƙin mallaka (4) | |
| Alamomin kasuwanci(1) | Manyan Kasuwannin |
|
| Girman Masana'anta | Murabba'in mita 50,000-100,000 |
| Ƙasa/Yankin Masana'anta | Lamba 2222, Titin Century, Yankin Ci Gaban Fasaha Mai Kyau, Birnin Jinan, Lardin Shandong, China |
| Adadin Layukan Samarwa | 7 |
| Ƙirƙirar Kwantiragi | Ana bayar da sabis na OEM, Ana bayar da sabis na ƙira, Ana bayar da lakabin mai siye |
| Darajar Fitarwa ta Shekara-shekara | Dalar Amurka Miliyan 10 – Dalar Amurka Miliyan 50 |
| Girman Masana'anta | Murabba'in mita 50,000-100,000 |
| Ƙasa/Yankin Masana'anta | Lamba 2222, Titin Century, Yankin Ci Gaban Fasaha Mai Kyau, Birnin Jinan, Lardin Shandong, China |
| Adadin Layukan Samarwa | 7 |
| Ƙirƙirar Kwantiragi | Ana bayar da sabis na OEM, Ana bayar da sabis na ƙira, Ana bayar da lakabin mai siye |
| Darajar Fitarwa ta Shekara-shekara | Dalar Amurka Miliyan 10 – Dalar Amurka Miliyan 50 |
| Harshe da ake Magana | Turanci |
| Adadin Ma'aikata a Sashen Ciniki | Mutane 6-10 |
| Matsakaicin Lokacin Gabatarwa | 90 |
| Rijistar Lasisin Fitarwa NO | 04640822 |
| Jimlar Kuɗin Shiga na Shekara-shekara | sirri |
| Jimlar Kudaden Shiga na Fitarwa | sirri |