Barka da zuwa gidajen yanar gizon mu!

Injin Sawa Mai Inganci Mai Inganci na CNC Atomatik na Yanke Karfe na Kwance

Gabatarwar Aikace-aikacen Samfura

Ana amfani da Injin Sake Gina Karfe na CNC a masana'antun gine-gine da gadoji.

Ana amfani da shi don yanke H-beam, tashar ƙarfe da sauran bayanan martaba makamantan su.

Manhajar tana da ayyuka da yawa, kamar shirye-shiryen sarrafawa da bayanai kan sigogi, nunin bayanai na ainihin lokaci da sauransu, wanda ke sa tsarin sarrafawa ya zama mai wayo da atomatik, kuma yana inganta daidaiton yankewa.

Sabis da garanti


  • cikakkun bayanai na samfura hoto1
  • cikakkun bayanai na samfura hoto2
  • cikakkun bayanai na samfura hoto3
  • cikakkun bayanai na samfura hoto4
by SGS Group
Ma'aikata
299
Ma'aikatan R&D
45
Haƙƙin mallaka
154
Mallakar manhajar kwamfuta (29)

Cikakken Bayani game da Samfurin

Sarrafa Tsarin Samfuri

Abokan Ciniki da Abokan Hulɗa

Bayanin Kamfani

Kamfanin yana goyon bayan falsafar "Kasance a lamba 1 a cikin inganci mai kyau, ka dogara da bashi da kuma riƙon amana don ci gaba", zai ci gaba da hidimar tsoffin da sabbin masu saye daga gida da ƙasashen waje gaba ɗaya don Kyakkyawan Ingancin Injin Yanke Karfe na China CNC Atomatik.InjiYanzu mun kafa hulɗa mai ɗorewa tsakanin ƙananan kasuwanci da masu amfani daga Arewacin Amurka, Yammacin Turai, Afirka, Kudancin Amurka, da ƙasashe da yankuna sama da 60.
Kamfanin yana goyon bayan falsafar "Ka kasance a matsayi na 1 a cikin inganci mai kyau, ka dogara da bashi da kuma riƙon amana don ci gaba", zai ci gaba da yi wa tsofaffin da sabbin masu saye hidima daga gida da ƙasashen waje hidima gaba ɗaya.Ƙungiyar Maƙallan Sin, InjiAn sami ƙarin amincewa daga abokan cinikin ƙasashen waje, kuma an kafa dangantaka ta dogon lokaci da haɗin gwiwa da su. Za mu bayar da mafi kyawun sabis ga kowane abokin ciniki kuma da gaske za mu yi maraba da abokai su yi aiki tare da mu da kuma kafa fa'idar juna tare.

Sigogin Samfura

A'A. Abu Sigogi
DJ500 DJ700 DJ1000 DJ1250
1 Girman sawing na H-beam (ba tare da kusurwar juyawa ba) 100×75~500×400 mm 150×75~700×400 mm 200×75~1000×500 mm 200×75~1250×600mm
2 Girman ruwan wukake na sawing T: 1.3mm W: 41mm T: 1.6mm W: 54mm T: 1.6mm W: 67mm
3 Ƙarfin mota Babban injin 5.5 kW 11 kW 15 kW
famfon na'ura mai aiki da karfin ruwa 2.2kW 5.5kW 5.5kW
4 Gudun layi na ruwan wukake 20~80 m/min 20~100 m/min
5 Yanke ciyarwar abinci sarrafa shirye-shirye
6 kusurwar yankewa 0°~45°
7 Tsawon tebur Kimanin mm 800
8 Babban injin hydraulic mai ɗaurewa 100ml/r
9 Motar haɗaɗɗiyar gaba mai ɗaurewa 100ml/r
10 Girman babban injin (L * w * h) Kimanin 2050x2300x2700mm Kimanin 3750x2300x2600mm
Kimanin 4050x2300x2700mm Kimanin 2200x4400x2800 mm
11 BabbanInjinauyi Kimanin kilogiram 2500 Kimanin kilogiram 6000 Kimanin kilogiram 8800 Kimanin tan 10

Cikakkun bayanai da fa'idodi

1. Injin ya ƙunshi kekunan ciyar da abinci na CNC, babban injin, tsarin hydraulic, tsarin lantarki da tsarin iska.
2. An haɗa firam ɗin yanka da bututun ƙarfe mai murabba'i da farantin ƙarfe, wanda hakan ke sa ƙarfi da daidaiton firam ɗin yanka ya fi karko.

Bayanin samfurin DJ5

3. Tsarin saw ɗin yana amfani da bawul ɗin servo mai daidaito da kuma lambar sirri, wanda zai iya samar da ciyarwar dijital.
4. Injin yana da babban aikin gano wutar lantarki ta motar, lokacin da injin ke aiki da nauyin da ke kan shi, saurin ciyar da shi zai ragu ta atomatik, wanda hakan ke rage yiwuwar "matse ruwan wukake" sosai.

Bayanin samfurin DJ 6

5. Teburin juyawa yana ɗaukar tsarin firam, tare da kyakkyawan tauri, ƙarfi mai ƙarfi da kuma sashin yankewa mai santsi.
6. Ruwan wukake na madauri yana ɗaukar matsin lamba na hydraulic, wanda zai iya kiyaye ƙarfin tashin hankali mai kyau a cikin sauri, yana tsawaita rayuwar ruwan wukake.
7. Tsarin tsaftacewa ta atomatik na Sawdust yana da goga mai juyawa mai ƙarfi a kan firam ɗin sawu don tsaftace guntun ƙarfe waɗanda za su iya manne wa sawu bayan yankewa.
8. Injin yana da aikin juyawa 0°~45°Aiki: kayan katako ba ya motsawa amma dukkan injin yana juyawa, sannan 0°~45° za a iya yanke kowace kusurwa tsakanin su.
9. Na'urar ciyar da injin CNC tana tuƙi ta hanyar amfani da gear rack bayan injin servo ya rage gudu ta hanyar reducer, don haka wurin da aka sanya shi daidai ne.

Jerin Abubuwan da Aka Fitar

A'A. Suna Alamar kasuwanci Ƙasa
1 Layin jagora mai layi HIWIN/CSK Taiwan, China
2 Injin na'ura mai aiki da karfin ruwa Justmark Taiwan, China
3 Magnescale SIKO Jamus
4 famfon na'ura mai aiki da karfin ruwa JUSTMARK Taiwan, China
5 Bawul ɗin na'ura mai aiki da lantarki ATOS/YUKEN Italiya / Japan
6 Bawul mai daidaito ATOS Italiya
7 Ruwan wukake na sak LENOX/WIKUS Amurka / Jamus
8 Mai sauya mita INVT/INOVANCE China
9 Kamfanin PLC Mitsubishi Japan
10 Kariyar tabawa Panel Taiwan, China
11 Motar hidima PANASONIC Japan
12 Direban Servo PANASONIC Japan

Kamfanin yana goyon bayan falsafar "Kasance a matsayi na 1 a cikin inganci mai kyau, ka dogara da bashi da kuma riƙon amana don ci gaba", zai ci gaba da hidimar tsoffin da sabbin masu saye daga gida da ƙasashen waje gaba ɗaya don Injin Sawa na CNC na China Mai Inganci Mai Inganci na Yanke Karfe na Horizontal Band, Yanzu mun kafa hulɗa mai ɗorewa da dogon lokaci tsakanin ƙananan kasuwanci da masu amfani daga Arewacin Amurka, Yammacin Turai, Afirka, Kudancin Amurka, da ƙasashe da yankuna sama da 60.
Inganci Mai KyauƘungiyar Maƙallan Sin, Injin, An sami ƙarin amincewa daga abokan cinikin ƙasashen waje, kuma an kafa dangantaka ta dogon lokaci da haɗin gwiwa da su. Za mu bayar da mafi kyawun sabis ga kowane abokin ciniki kuma da gaske za mu yi maraba da abokai su yi aiki tare da mu da kuma kafa fa'idar juna tare.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Sarrafa Tsarin Samfura003

    Abokan Ciniki 4 Da Abokan Hulɗa001 Abokan Ciniki 4 da Abokan Hulɗa

    Bayanin Takaitaccen Bayani na Kamfani hoton bayanin kamfani1 Bayanin Masana'anta bayanin martaba na kamfani hoto2 Ƙarfin Samarwa na Shekara-shekara hoton bayanin kamfani03 Ikon Ciniki hoton bayanin kamfani4

    Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi