| Abu | Suna | Darajar siga | |||||
| DD25N-2 | DD40E-2 | DD40N-2 | DD50N-2 | ||||
| Girman farantin bututu | Matsakaicinhaƙadiamita | φ2500mm | Φ4000mm | φ5000mm | |||
| Diamita na ramin rijiya | BTA rawar soja | φ16~φ32mm | φ16~φ40mm | ||||
| Zurfin haƙa mafi girma | 750mm | 800mm | 750mm | ||||
| HakowaDogayen sanda | Adadi | 2 | |||||
| Nisa tsakanin sandar (wanda za'a iya daidaitawa) | 170-220mm | ||||||
| Dogayen sandadiamita na gaban ɗagawa | φ65mm | ||||||
| Gudun dogara | 200~2500r/min | ||||||
| Ƙarfin injin mitar mai canzawa na dogara sanda | 2 × 15kW | 2 × 15Kw/20.5KW | 2 × 15kW | ||||
| Motsin zamiya mai tsayi (X-axis) | bugun jini | 3000mm | 4000mm | 5000mm | |||
| Matsakaicin saurin motsi | 4m/min | ||||||
| Ƙarfin motar servo | 4.5kW | 4.4KW | 4.5kW | ||||
| Motsin zamiya a tsaye na ginshiƙi (Axis-Y) | bugun jini | 2500mm | 2000mm | 2500mm | |||
| Matsakaicin saurin motsi | 4m/min | ||||||
| Ƙarfin motar servo | 4.5KW | 7.7KW | 4.5KW | ||||
| Motsi na ninki biyu nunin abincin dogara sanda (Axis Z) | bugun jini | 2500mm | 2000mm | 900mm | |||
| Yawan ciyarwa | 0~4m/min | ||||||
| Ƙarfin motar servo | 2KW | 2.6KW | 2.0KW | ||||
| Tsarin na'ura mai aiki da karfin ruwa | Matsi / kwararar famfon ruwa | 2.5~5MPa,25L/min | |||||
| Ƙarfin injin famfon na hydraulic | 3kW | ||||||
| Tsarin sanyaya | Ƙarfin tankin sanyaya | 3000L | |||||
| Wutar lantarki ta firiji ta masana'antu | 28.7kW | 2 * 22KW | 2 * 22KW | 2 * 14KW | |||
| Etsarin lantarki | CNCtsarin | FAGOR8055 | Siemens828D | FAGOR8055 | FAGOR8055 | ||
| AdadinCNC gatari | 5 | 3 | 5 | ||||
| Jimlar ƙarfin injin | Kimanin 112KW | Game da125KW | Kimanin 112KW | ||||
| Girman injin | Tsawon × faɗi × tsayi | Kimanin mita 13×8.2×6.2 | 13*8.2*6.2 | 14*7*6m | 15*8.2*6.2m | ||
| Nauyin injin | Kimanin tan 75kan | Game daTan 70 | Kimanin tan 75kan | Kimanin tan 75kan | |||
| Daidaito | Daidaiton matsayi na X-axis | 0.04mm/ tsawon gaba ɗaya | 0.06mm/ tsawon jimilla | 0.10mm/ tsawon jimilla | |||
| Daidaiton matsayi na maimaita X-axis | 0.02mm | 0.03mm | 0.05mm | ||||
| Daidaiton matsayi naY-axis | 0.03mm/ tsawon gaba ɗaya | 0.06mm/tsawon gaba ɗaya | 0.08mm/tsawon jimla | ||||
| Daidaiton matsayi na maimaitawa na Y-axis | 0.02mm | 0.03mm | 0.04mm | ||||
| Juriyar ramistazara | At HakowaShigarwa na kayan aiki Face | ±0.06mm | ±0.10mm | ±0.10mm | |||
| At Rakiyarkayan aiki na fitarwa Face | ±0.5mm/750mm | ±0.3-0.8mm/800mm | ±0.3-0.8mm/800mm | ±0.4nn750mm | |||
| Zagayen rami | 0.02mm | ||||||
| Girman ramidaidaito | IT9~IT10 | ||||||
1. Wannan injin na injin haƙa rami mai zurfi a kwance ne. Daidaiton gadon simintin yana da ƙarfi, wanda a kansa akwai teburin zamiya mai tsayi, wanda ke aiki don ɗaukar ginshiƙin don motsi na tsayi (alkiblar X); ginshiƙin yana da teburin zamiya mai tsayi, wanda ke ɗauke da teburin zamiya mai tsayi don motsi na tsaye (alkiblar Y); teburin zamiya mai tsayi yana jagorantar motsi na ciyar da abinci (alkiblar Z).
2. Duk nau'ikan na'urar X, Y da Z suna ƙarƙashin jagorancin nau'ikan jagora na naɗawa masu layi, waɗanda ke da ƙarfin ɗaukar nauyi mai yawa da kuma ƙarfin amsawa mai ƙarfi, babu gibi da daidaiton motsi mai girma.
3. An raba teburin aikin injin da gadon, don kada girgizar gadon ta shafi kayan da aka manne. An yi teburin aikin da ƙarfe mai ƙarfi tare da daidaito mai ƙarfi.
4. Injin yana da sanduna biyu, waɗanda zasu iya aiki a lokaci guda. Ingancin injin ya ninka na injin sandunan guda ɗaya.
5. Injin yana da na'urar cire guntu ta atomatik ta nau'in sarka mai faɗi. Ana aika guntun ƙarfe da kayan haƙa suka samar zuwa na'urar cire guntu ta hanyar na'urar cire guntu, kuma cire guntu yana aiki ta atomatik.
6. Injin yana da tsarin shafawa ta atomatik, wanda zai iya shafa man shafawa akai-akai a sassan da za a shafa kamar layin jagora da sukurori, wanda hakan zai tabbatar da ingantaccen aikin injin da kuma inganta rayuwar kowane sashi.
7. An yi amfani da tsarin sarrafa lambobi na Simens828D/ FAGOR8055 a cikin tsarin sarrafa lambobi na na'ura, wanda aka sanye shi da ƙafafun hannu na lantarki, don haka yana da sauƙin aiki da kulawa.
| NO | Suna | Alamar kasuwanci | Ƙasa |
| 1 | Llayin jagora na inear | HIWIN/PMI | Taiwan (China) |
| 2 | CNCtsarin | SIEMENS | Jamus |
| 3 | Mai rage kayan aiki na duniya | APEX | Taiwan (China) |
| 4 | Haɗin sanyaya na ciki | DEUBLIN | Amurka |
| 5 | Famfon mai | JUSTMARK | Taiwan (China) |
| 6 | Bawul ɗin na'ura mai aiki da karfin ruwa | ATOS | Italiya |
| 7 | Ciyar da injin servo | Panasonic | Japan |
| 8 | Maɓalli, maɓalli, hasken nuni | Schneider/ABB | Faransa / Jamus |
| 9 | Tsarin man shafawa ta atomatik | BIJUR/HERG | Amurka / Japan |
Lura: Wanda ke sama shine mai samar da kayayyaki na yau da kullun. Ana iya maye gurbinsa da kayan aiki masu inganci iri ɗaya na wani kamfani idan mai samar da kayayyaki da ke sama ba zai iya samar da kayan aikin ba idan akwai wani abu na musamman.


Bayanin Takaitaccen Bayani na Kamfani
Bayanin Masana'anta
Ƙarfin Samarwa na Shekara-shekara
Ikon Ciniki 