Sabuwar na'urar haƙa ramin CNC mai sassa uku da aka ƙirƙiro tare da haɗin gwiwar Dongfang Boiler Group CO. da kumaKamfanin Shandong FIN CNC Machine CO., LTDAn fara aikin kwanan nan. Ya cimma "haɗin injina biyu" da ainihin injinan CNC mai sassa uku. A ƙarƙashin ikon tsarin CNC, haƙowa da bevel ɗin kwano suna cika a lokaci ɗaya. Sarrafawa, sigogi daban-daban na aiki da daidaiton sarrafa samfura suna da kyau kwarai da gaske.
Nasarar gwajin samar da kayayyaki na farko ya nuna nasarar aiwatar da aikinMa'aikatar hakowa ta CNC mai hawa biyu mai axis shida,yana mai da Dongfang Boiler jagora a fannin kera kanun labarai a masana'antar tukunyar jirgi ta cikin gida. Wurin aiki yana da matsayi mafi girma a duniya kuma yana nuna ƙarfin fasahar kera injina masu wayo.

A tsarin kera kan bututun mai, adadin ramukan bututun mai yana da yawa. Amfani da na'urorin haƙa ramin mai amfani da radial na gargajiya don sarrafa ramukan bututu yana da ƙarancin inganci, inganci mara tabbas, da kuma ƙarfin aiki mai yawa. Wannan ya takaita yawan samar da kan mai amfani na dogon lokaci. Rashin daidaiton sarrafa ramin kuma yana hana amfani da robots na haɗin gwiwa na bututu.
Wannan wurin aiki shine kawai kayan aiki mai sarrafa kansa a masana'antar tukunyar jirgi wanda aka yi amfani da shi sosai don sarrafa ramin bututun kai. Ana iya sarrafa gantry guda biyu daban-daban kuma ana iya haɗa su don sarrafa kan aikin. Sauƙin yana da girma, kuma ingancin sarrafawa zai iya kaiwa saiti 5-6 na yawan aikin haƙa hannu. Wurin aiki yana da tsarin ganowa ta atomatik don tsayin saman bututun, wanda zai iya daidaitawa ta atomatik zuwa ga lalacewar lanƙwasa gefe na kayan tushe na kan, yana tabbatar da daidaiton aikin ramin kwano, da kuma biyan buƙatun aikin walda ta atomatik na robot. A lokaci guda, an ɗauki hanyar mannewa da motsi na chuck ke daidaitawa ta atomatik zuwa matsayin kan, wanda hakan ke rage lokacin shiri don daidaita mannewa na bututu sosai.
Aikin haƙa rijiyoyin CNC mai saurin gudu biyu mai girman 6 yana magance matsalolin ingancin sarrafawa da matsalolin samarwa da ke tattare da samar da bitar, yana rage ƙarfin aiki, yana inganta ingancin walda na haɗin bututu, da kuma ƙirƙirar yanayi mai kyau don walda na atomatik na haɗin bututu.
Kamfanin Shandong FIN CNC Machine Co., Ltd. koyaushe yana taka muhimmiyar rawa a matsayin jagora a China wajen ƙira da haɓakawa da kuma kera injunan sarrafa bututun boiler masu wayo.
Lokacin Saƙo: Afrilu-20-2021


