| Ƙayyadewa na layin dogo da aka sarrafa | Nau'in layin dogo | 43Kg/m,50Kg/m,60Kg/m,75Kg/m,UIC54,UIC60 |
| ATsamfurin jirgin ƙasa | 50AT,60 AT,UIC60D40 | |
| Layin reshe na musamman na sashe | 60TY | |
| Girman layin dogo | Faɗin ƙasa | 114-152mm |
| Tsawon layin dogo | 128-192mm | |
| Yanar gizokauri | 14.5-44mm | |
| Tsawon layin dogo (bayan an yi masa yanka) | mita 6-25 | |
| Nau'in kayan layin dogo | U71Mn σb≥90Kg/mm² HB250PD3 σb≥98Kg/mm² HB290-310 | |
| Hakowakai | diamita | φ20~φ33 |
| Tsawon zango | 3D~4D | |
| Bukatun sarrafawa | Nisan tsayin rami | 35~100mm |
| Holediamita lambobia kan kowace layin dogo | 1~4 nau'ikan | |
| An yardahaƙurina tazarar ramin da ke kusa | ±0.3mm | |
| An yardahaƙuritsakanin fuskar ƙarshen layin dogo da nisan rami mafi kusa | ±0.5mm | |
| An yardahaƙurinisan rami mafi nisa daga layin dogo | ±0.5mm | |
| An yardahaƙurinadiamita na ramigirman | 0~+0.3mm | |
| Rashin kauri a bangon rami | Ra12.5 | |
| An yardahaƙuritsayin tsakiyar rami (daga ƙasan layin dogo) | ±0.3mm | |
| Ginshiƙin wayar hannu (gami da rawar soja)yinakwatin wuta) | Adadi | Saiti 1 |
| Ramin ramin maƙalli | BT50 | |
| Kewayon saurin dogara (tsarin saurin da ba ya tsayawa) | 10~3200r/min | |
| Ƙarfin injin servo na spindle | 37kW | |
| Tafiyar zamiya a tsaye (tsayin Y) | 800mm | |
| Ƙarfin motar servo (axis Y) na zamewa tsaye | 3.1kw | |
| Hakowa a kwance (axis na Z) | 350mm | |
| Ƙarfin injin servo na kwance (axis na Z) | 3.1kw | |
| bugun tafiya a kwance na ginshiƙi (X axis) | mita 25 | |
| Motsin kwance na ginshiƙi (axis X) ƙarfin injin servo | 3.1kw | |
| Matsakaicin gudun motsi na X-axis | 10m/min | |
| Matsakaicin gudun motsi na Y, Z axis | 8m/min | |
| Mai tsotsar maganadisu na dindindin na lantarki | Adadi | Saiti 1 |
| Girman tsotsa (L × w × h) | 250 × 200 × 120mm | |
| Tsoka aiki | ≥200N/cm² | |
| Silinda mai tura gefe | Diamita na silinda × bugun jini | Φ50 × 70mm |
| Juya gefen silinda guda ɗaya | 700Kg | |
| Teburin naɗawa mai ɗagawa | Adadi | Saiti 1 |
| Saurin isarwa | ≤15m/min | |
| Silinda mai riƙewa ta taimako | Adadi | Saiti 1 |
| Ƙarfin matsi | ≥1500Kg/saiti | |
| Cire guntu | Nau'in jigilar guntu | Sarkar lebur |
| Gudun cire guntu | 2m/min | |
| Ƙarfin motar cire guntu | 2.2kW | |
| Tsarin na'ura mai aiki da karfin ruwa | Adadi | Saiti 2 |
| Matsi / kwarara / iko na famfon ruwa | 6-6.5Mpa/25L/min/4kW Saiti 1 | |
| Matsi / kwarara / iko na famfon ruwa | 5.5-6Mpa/66L/min/7.5kW Saiti 1 | |
| Tsarin lantarki | Tsarin sarrafa lambobi | Siemens 828D |
| Adadin gatari na CNC | 5+1 | |
| Tushen iska | Matsi na iska mai matsewa | 0.6Mpa |
| Girman gabaɗaya | (L× W× H) | Kimanin mita 57×8.7×3.8 |
1. An raba gadon injin daga teburin aiki, kuma an shirya layin jagora na gadon a kwance don ƙara tsawon rayuwar layin jagora; An ɗauki tsarin farantin ƙarfe mai walda, kuma ana tabbatar da daidaito da kwanciyar hankali ta hanyar rage damuwa, rage damuwa da maganin tsufa na wucin gadi.
2. An sanya wani bututun lantarki mai ƙarfi a kan teburin aiki na kayan aikin injin don ƙara matse kayan. Kula da tsari daga tsakiya zuwa ɓangarorin biyu lokacin da aka rufe injin tsotsar lantarki, kuma ku kula da rufewa da hana ruwa shiga.
3. Ginshiƙin wayar hannu yana amfani da tsarin walda na farantin ƙarfe, wanda aka yi masa fenti don kawar da damuwa da maganin tsufa na wucin gadi don tabbatar da daidaiton daidaito.
4. Na'urar cire guntu ta atomatik ta farantin sarka ce mai faɗi, kuma ana sanya ta a tsakiyar teburin aikin gado.
5. Injin yana da tashoshin hydraulic guda biyu, ɗaya an sanya shi a kan ginshiƙin wayar hannu, wanda galibi ana amfani da shi don daidaita silinda, silinda mai matsewa da silinda wuka; wani kuma an sanya shi a kan tushe, wanda galibi ana amfani da shi don ɗaga silinda da kuma jan silinda na teburin abin hawa mai ɗaukar kaya.
6. Akwai gatari uku na CNC a cikin injin, kowannensu yana ƙarƙashin jagorancin jagorar birgima mai layi daidai.
7. Kayan aikin haƙa yana amfani da injin haƙa mai ƙarfin carbide u, kuma injin haƙan iska yana sanyaya sandar.
8. Ana amfani da tsarin Siemens 828D CNC a cikin tsarin CNC, wanda zai iya sa ido kan tsarin haƙa rami a ainihin lokaci.
| NO. | Suna | Alamar kasuwanci | Ƙasa |
| 1 | Biyu daga cikin jagororin ƙwallon ƙwallo | HIWIN/PMI | Taiwan (China) |
| 2 | CNCtsarin | Siemens 828D | Jamus |
| 3 | Sinjin ervo | Siemens | Jamus |
| 4 | Bawul ɗin na'ura mai aiki da karfin ruwa | ATOS | Italiya |
| 5 | Famfon mai | Justmark | Taiwan (China) |
| 6 | Sarkar ja | IGUS/CPS | Jamus / Koriya |
| 7 | Motar servo ta dogara da sanda | Siemens | Jamus |
| 8 | Mai rage zafi | ATLANTA | Jamus |
| 9 | Daidaici dogara sanda | Kenturn | Taiwan (China) |
Lura: Wanda ke sama shine mai samar da kayayyaki na yau da kullun. Ana iya maye gurbinsa da kayan aiki masu inganci iri ɗaya na wani kamfani idan mai samar da kayayyaki da ke sama ba zai iya samar da kayan aikin ba idan akwai wani abu na musamman.


Bayanin Takaitaccen Bayani na Kamfani
Bayanin Masana'anta
Ƙarfin Samarwa na Shekara-shekara
Ikon Ciniki 