| Girman layin dogo | Faɗin ƙasa | 40~180mm |
| Tsawon layin dogo | 93~192mm | |
| Kauri a cikin ciki | 12~44mm | |
| Tsawon layin dogo (bayan an yi masa yanka) | 6~mita 25 | |
| Mingancin saman bene | U71Mn σb≥90Kg/mm² HB380~420 PD3 σb≥98Kg/mm² HB380~420 | |
| Na'urar ciyarwa | Adadin wuraren ciyarwa | 10 |
| Adadin layukan dogo da za a iya sanyawa | 12 | |
| Matsakaicin gudun motsi na gefe | 8 m / minti | |
| Na'urar ɓoyewa | Adadin rakkunan da ke ɓoyewa | 9 |
| Adadin layukan dogo da za a iya sanyawa | 12 | |
| Matsakaicin gudun motsi na gefe | 8 m / minti | |
| Bit | Kewayen diamita | φ 9.8~φ 37 (bit ɗin carbide) |
| Tsawon zango | 3D~4D | |
| Kewayen diamita | >φ 37~φ 65 (rabin ƙarfe mai sauri na yau da kullun) | |
| Bukatun sarrafawa | Nisan tsayin rami | 35~100mm |
| Adadin ramuka a kan kowace layin dogo | Nau'i na 1-4e | |
| Ginshiƙin wayar hannu(gami da akwatin wutar lantarki na fil) | lamba | 2 |
| Ramin ramin maƙalli | BT50 | |
| Kewayon saurin dogara (tsarin saurin da ba ya tsayawa) | 10~3000r/min | |
| Ƙarfin injin servo na spindle | 2×37kW | |
| Matsakaicin ƙarfin fitarwa na dogara sanda | 470Nm | |
| Zamewa a tsayebugun jini(Axis-Y) | ≥800mm | |
| Hakowa a kwance (axis na Z) | ≥ 500mm | |
| Ingantacciyar bugun injin aiki na motsi na kwance na ginshiƙi ɗaya (axis-x) | ≥25m | |
| 10. Matsakaicin gudun motsi na gatari Y da Z | 12m / minti (tsarin saurin servo) | |
| Girman kofin tsotsa (L) × faɗi × (babba) | 250 × 200 × 120mm (Tsawon kofin tsotsa a ƙarshen biyu shine 500mm, kuma an sanya madaurin maganadisu mai maye gurbinsa don mannewa a cikin sashin birgima) | |
| Tsoka aiki | ≥250N/cm² | |
| Silinda rami × tafiya | ≥Φ50 × 250mm | |
| Tuƙi ɗaya na silinda | ≥700Kg | |
| Saurin isarwa | ≤15m/min | |
| Ƙarfin matsi | ≥1500Kg/saiti | |
| Kauri shine 20 mm. Ana iya amfani da shi da na'urar busar da maganadisu ta lantarki kuma ana iya maye gurbinsa. | ||
| Mujallar Kayan Aiki | Adadi | Saiti 2 (saiti ɗaya ga kowane shafi) |
| Crashin ƙarfi | 4 | |
| Cire guntu da sanyaya | Nau'in jigilar guntu | Sarkar lebur |
| Tsarin lantarki (seti 2) | CNCtsarin | Siemens 828D guda 2 |
| AdadinCNC gatari | 8+2 | |
| Yanayin sanyaya kayan aiki | Sanyaya ta ciki, sanyaya ƙananan hazo na mai na MQL | |
| Girman gaba ɗaya (L) × Faɗi × (babba) | Kimanin mita 65×9×3.5 |
1. An shirya jagorar birgima mai layi mai daidaito da kuma ragon da aka karkata mai inganci a kan gadon injin a kwance. An sanya ragon a tsakanin layukan jagora guda biyu, kuma an sanya ginshiƙin wayar hannu a kan gadon injin.
2. Akwai gatari 8 na CNC da kuma sandunan servo guda 2 a cikin kayan aikin injin. Kowace axis ta CNC ana jagorantar ta ne ta hanyar jagorar mirgina layi mai daidaito. Ana amfani da injin AC servo ta hanyar sukurori mai daidaito. Ana amfani da tsarin matse goro biyu a cikin sukurori, wanda zai iya kawar da sharewar baya ta axial da kuma rage canjin roba da ƙarfin axial ke haifarwa. Babu sharewa a cikin motsi, kuma injin mai masaukin baki yana da tsarin gano grid na maganadisu daban a cikin motsi na X da Y na gado, wanda zai iya tabbatar da daidaiton matsayi na motsi mai daidaitawa;
3. Injin yana da aikin ƙarshen laser. Nemo da gano asalin, wanda ya dace da sarrafa kayan aiki da inganta ingancin sarrafawa. Maimaita na'urar daidaita laser bai wuce 0.2mm ba. Hakanan yana da aikin gano tsawon layin dogo, wanda zai iya gano ƙarshen layin dogo biyu ta hanyar makullin laser, don gano tsawon layin dogo. Yana iya sake duba kayan da ke shigowa da rage kurakurai.
4. Kayan haƙa kayan aikin gyaran fuska ne. Ana kammala haƙa da kuma haƙa gaba a lokaci guda. An yi kayan aikin da ruwan Transposition carbide, kuma ana sanyaya spindle ɗin ta hanyar iska. Akwai kan chamfering a gefen baya don chamfering, kuma kayan aikin chamfering ɗin shi ma yana da tsarin ruwan carbide. Wannan kayan aikin chamfering yana da babban kewayon chamfering kuma baya buƙatar canza kayan aikin yayin sarrafawa.
5. Ana amfani da tsarin Siemens 828d CNC a cikin tsarin CNC, wanda zai iya sa ido kan tsarin haƙa rami a ainihin lokaci. Yana iya gane lambar girma biyu kuma ya kira shirin injin.
| A'A. | Suna | Alamar kasuwanci | Ƙasa |
| 1 | CNCtsarin | Siemens | Jamus |
| 2 | Motar servo da drive | Siemens | Jamus |
| 3 | Motar servo da kuma injin juyawa | Siemens | Jamus |
| 4 | Daidaici dogara sanda | KENTUR | Taiwan, China |
| 5 | Biyun sukurori na ƙwallo | NEFF | Jamus |
| 6 | Jagorar layi biyu | HIWIN/PMI | Taiwan, China |
| 7 | Sarkar ja | IGUS/JIAJI | Jamus / China |
| 8 | Mai mulki mai maganadisu | SIKO | Jamus |
| 9 | Mai rage daidaito | APEX | Taiwan, China |
| 10 | Daidaici gear rack biyu | APEX | Taiwan, China |
| 11 | Bawul ɗin na'ura mai aiki da karfin ruwa | ATOS | Italiya |
| 12 | Famfon mai | JUSTMARK | Taiwan, China |
| 13 | Ƙananan kayan lantarki na lantarki | Schneider | Faransa |
| 14 | Na'urar daidaita Laser | ILLA MAI RASHIN LAFIYA | Jamus |
Lura: Wanda ke sama shine mai samar da kayayyaki na yau da kullun. Ana iya maye gurbinsa da kayan aiki masu inganci iri ɗaya na wani kamfani idan mai samar da kayayyaki da ke sama ba zai iya samar da kayan aikin ba idan akwai wani abu na musamman.


Bayanin Takaitaccen Bayani na Kamfani
Bayanin Masana'anta
Ƙarfin Samarwa na Shekara-shekara
Ikon Ciniki 