Barka da zuwa gidajen yanar gizon mu!

Injin yanke layin dogo na CNC na RS25 25m

Gabatarwar Aikace-aikacen Samfura

Ana amfani da layin samar da kayan aikin yanke layin dogo na RS25 CNC musamman don yin aikin yanke layin dogo daidai da kuma yin aikin rufe layin dogo mai tsawon mita 25, tare da aikin lodawa da sauke kaya ta atomatik.

Layin samarwa yana rage lokacin aiki da ƙarfin aiki, kuma yana inganta ingancin samarwa.

Sabis da garanti


  • cikakkun bayanai na samfura hoto1
  • cikakkun bayanai na samfura hoto2
  • cikakkun bayanai na samfura hoto3
  • cikakkun bayanai na samfura hoto4
by SGS Group
Ma'aikata
299
Ma'aikatan R&D
45
Haƙƙin mallaka
154
Mallakar manhajar kwamfuta (29)

Cikakken Bayani game da Samfurin

Sarrafa Tsarin Samfuri

Abokan Ciniki da Abokan Hulɗa

Bayanin Kamfani

Sigogin Samfura

Ƙayyadewa na layin dogo da aka sarrafa Layin dogo na hannun jari 43Kg/m,50Kg/m,60Kg/m,75Kg/m2 da sauransu.
Layin sashe mara daidaito 60AT1,50AT1,60TY1,UIC33 da sauransu.
Matsakaicin tsawon layin dogo kafin a yanka   25000mm (IAna iya amfani da t don layukan dogo na mita 10 ko mita 20, tare da aikin auna tsawon kayan aiki.)
Tsawon layin dogo na saw   1800mm25000mm
Na'urar yanka itace Yanayin yankewa Yankan da ya yi kama da na baya
Kusurwar yankewa mai tsauri 18°
wani tsarin lantarki Siemens 828d
Yanayin sanyaya Sanyaya hazo mai
tsarin matsewa Mannewa a tsaye da a kwance, mai daidaitawa na hydraulic
Na'urar ciyarwa Adadin wuraren ciyarwa 7
Adadin layukan dogo da za a iya sanyawa 20
Matsakaicin gudun motsi 8m/min
Teburin ciyar da abinci mai nadi Matsakaicin saurin isarwa 25m / minti
Na'urar ɓoyewa Adadin rakkunan da ke ɓoyewa 9
Adadin layukan dogo da za a iya sanyawa 20
Matsakaicin gudun motsi na gefe 8 m / minti
Na'urar zane Matsakaicin saurin zane 30 m / minti
Tsarin na'ura mai aiki da karfin ruwa   6Mpa
Etsarin lantarki   Siemens 828D

Cikakkun bayanai da fa'idodi

1. Na'urar ciyarwa ta ƙunshi ƙungiyoyi 7 na firam ɗin ciyarwa. Ana amfani da ita don tallafawa layin dogo da kuma jawo layin dogo don tura layin dogo da za a sarrafa a kan layin ciyarwa zuwa teburin abin birgima.
2. Teburin naɗawa yana ƙunshe da ƙungiyoyi da dama, kowannensu ana tuƙa shi daban-daban kuma ana rarraba shi tsakanin firam ɗin ɗaukar kaya don tallafawa layin dogo da kuma jigilar layin dogo zuwa sashin yanka.
3. An haɗa injin spindle da na'urar rage zafi ta hanyar bel ɗin synchronous, sannan kuma yana motsa juyawar yanke. Motsin ruwan yanke yana jagorantar ta hanyar nau'ikan jagora guda biyu masu girman ɗaukar nauyi waɗanda aka sanya a kan gado. Motar servo tana tuƙa ta hanyar bel ɗin synchronous da ball sukurori, waɗanda zasu iya aiwatar da sauri gaba, aiki gaba, sauri baya da sauran ayyukan ruwan yanke.
4. Inkjet yana da sauri, haruffa a bayyane suke, suna da kyau, ba sa faɗuwa, ba sa shuɗewa. Matsakaicin adadin haruffa shine 40 a lokaci guda.
5. Ana sanya na'urar cire guntun sarka mai faɗi a ƙarƙashin gadon na'urar yanke, wanda tsari ne na sama kuma yana fitar da guntun ƙarfe da aka samar ta hanyar yankewa zuwa cikin akwatin guntun ƙarfe na waje.
6. An sanya masa na'urar sanyaya man feshi na waje don sanyaya ruwan zarto don tabbatar da tsawon aikinsa. Ana iya daidaita adadin hazo mai.
7. Injin yana da na'urar shafa man shafawa ta atomatik a tsakiya, wadda za ta iya shafa man shafawa ta atomatik tsakanin jagororin layi, da kuma nau'ikan sukurori, da sauransu. Tabbatar da daidaiton injin.

Jerin abubuwan da aka samar daga waje masu mahimmanci

A'A. Suna Alamar kasuwanci Bayani
1 Jagorar layi biyu HIWIN/PMI Taiwan, China
2 Tsarin sarrafa lambobi Siemens Jamus
3 Motar Servo da direba Siemens Jamus
4 Kwamfuta mai girma LENOVO China
5 Tsarin buga inkjet LDM China
6 Gear da rack APEX Taiwan, China
7 Mai rage daidaito APEX Taiwan, China
8 Na'urar daidaita Laser ILLA MAI RASHIN LAFIYA Jamus
9 Sikelin maganadisu SIKO Jamus
10 Bawul ɗin na'ura mai aiki da karfin ruwa ATOS Italiya
11 Tsarin man shafawa ta atomatik HERG Japan
12 Babban kayan lantarki Schneider Faransa

Lura: Wanda ke sama shine mai samar da kayayyaki na yau da kullun. Ana iya maye gurbinsa da kayan aiki masu inganci iri ɗaya na wani kamfani idan mai samar da kayayyaki da ke sama ba zai iya samar da kayan aikin ba idan akwai wani abu na musamman.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Sarrafa Tsarin Samfura003

    Abokan Ciniki 4 Da Abokan Hulɗa001 Abokan Ciniki 4 da Abokan Hulɗa

    Bayanin Takaitaccen Bayani na Kamfani hoton bayanin kamfani1 Bayanin Masana'anta bayanin martaba na kamfani hoto2 Ƙarfin Samarwa na Shekara-shekara hoton bayanin kamfani03 Ikon Ciniki hoton bayanin kamfani4

    Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi