Barka da zuwa gidajen yanar gizon mu!

Mai Kaya China Masana'antar Masana'anta Tana Samar da Injin Hakowa na CNC don Rail Metal

Gabatarwar Aikace-aikacen Samfura

Wannan injin yana aiki don haƙa ramukan kugu na kwaɗin layin dogo. Ana amfani da injinan haƙa carbide don haƙa mai sauri. Yayin haƙa, kawunan haƙo guda biyu na iya aiki a lokaci guda ko kuma daban-daban. Tsarin injin shine CNC kuma yana iya yin aikin sarrafa kansa da haƙo mai sauri da daidaito. Sabis da garanti


  • cikakkun bayanai na samfura hoto1
  • cikakkun bayanai na samfura hoto2
  • cikakkun bayanai na samfura hoto3
  • cikakkun bayanai na samfura hoto4
by SGS Group
Ma'aikata
299
Ma'aikatan R&D
45
Haƙƙin mallaka
154
Mallakar manhajar kwamfuta (29)

Cikakken Bayani game da Samfurin

Sarrafa Tsarin Samfuri

Abokan Ciniki da Abokan Hulɗa

Bayanin Kamfani

Gamsar da masu siyayya shine babban abin da muke mayar da hankali a kai. Muna goyon bayan ƙwarewa, inganci, aminci da kuma gyara ga Mai Samar da Kayayyaki na Masana'antar Sinawa ta CNC don Injin Hakowa na Rail Metal, Muna maraba da duk wani bincike daga gida da waje don yin aiki tare da mu, da kuma tsammanin wasikunku.
Gamsar da masu siyayya shine babban abin da muke mayar da hankali a kai. Muna riƙe da matakin ƙwarewa, inganci, aminci da gyara akai-akaiKamfanin Hako Mai na Layin Jirgin Ƙasa na ChinaMuna samar da ayyukan OEM da kayan maye gurbinsu don biyan buƙatun abokan cinikinmu daban-daban. Muna samar da farashi mai kyau don kayayyaki masu inganci kuma za mu tabbatar da cewa sashen jigilar kayayyaki namu yana kula da jigilar ku cikin sauri. Muna fatan samun damar ganawa da ku da kuma ganin yadda za mu iya taimaka muku ci gaba da kasuwancinku.

Sigogin Samfura

Sunan siga Abu Darajar siga
Teburin aiki Tsawon*faɗi 10000 × 1000mm
Faɗin T-slot 28mm
Tazara da adadin ramukan T-longigued 140mm, guda 7
Tazara da adadin ramin T mai ratsa jiki 600mm, guda 17
Hakowa dogara sanda Lamba 2
Dogon maƙalli BT50
Matsakaicin diamita na hakowa Φ50mm
Zurfin haƙa mafi girma 160mm
Saurin juyawar sanda (ba tare da tsayawa ba) 50~2500r/min
Matsakaicin karfin juyi na sandar (n≤600r/min) 288/350 N*m
Ƙarfin injin dogara sanda 2 × 18.5kW
Mafi ƙarancin nisa daga layin tsakiyar sanda zuwa saman aiki 150mm
Motsin juyawa na teburin juyawa (axis W) Kusurwar juyawa ±15°
Ƙarfin Mota 2 × 1.5kW
Iska mai matsewa Matsi ≥0.5 Mpa
Guduwar ruwa ≥0.2 m3/minti
Tsarin sanyaya Sanyaya mai sanyaya Saiti 1
Hanyar sanyaya Sanyaya ta ciki
Matsakaicin matsin lamba mai sanyaya 2 MPa
Na'urar cire guntu Na'urar jigilar guntu ta farantin sarka Saiti 2
Tsarin na'ura mai aiki da karfin ruwa Matsi na tsarin 6 MPa
Ikon injin famfo na na'ura mai aiki da karfin ruwa 2.2 kW
Tsarin Wutar Lantarki Tsarin CNC Siemens828D
YAWAN ADADI Saiti 2
Adadin CNC axis Guda 2 × 5
Daidaiton matsayi X axis 0.15mm/jimillar tsawon
Axis Y 0.05mm/ jimillar tsawon
Z axis 0.05mm/ jimillar tsawon

Cikakkun bayanai da fa'idodi

1. Tebur AikiAna sanya faranti na musamman na baya da kayan aiki a kan teburin aikin wannan injin, kuma ana sanya layin da za a sarrafa a kan farantin baya na musamman wanda aka daidaita tsayinsa, sannan a matse layin da kyau da farantin matsi ta cikin ramin T.2. GadoTsakanin jagororin birgima guda biyu masu daidaito a kan gado, an sanya rack mai daidaito mai kyau kuma an shirya sandar mannewa da injin kullewa ke amfani da ita. Ana tuƙa farantin zamiya ta X-axis ta hanyar injin servo, na'urar rage daidaito, gear, da rack. An sanya silinda mai kulle hydraulic akan farantin zamiya ta X-axis don tabbatar da daidaiton sarrafawa.3. JuyawaTeburin ɗagawa yana da na'urar juyawa mai kusurwa mai juyawa, kuma tsakiyar juyawar teburin juyawa yana da na'urar juyawa mai ɗaukar nauyi mai kauri, wadda take da sassauƙa kuma abin dogaro wajen juyawa. An sanya murfin kariya a ɓangarorin biyu na teburin juyawa, kuma an sanya allon laushi na PVC a wajen murfin kariya, sannan an sanya goga a wurin hulɗa na ƙarshen gaba da saman dandamalin ɗagawa don toshe fayilolin ƙarfe.4. Kan hakowa mai ƙarfiAn sanya kan haƙa mai ƙarfin haƙa a kan farantin zamiya mai siffar Z a saman teburin juyawa. Kan haƙa yana amfani da injin canza mitar spindle don tuƙa sandar ta hanyar rage bel ɗin synchronous. Sandwich ɗin kan haƙa mai ƙarfin haƙa yana amfani da madaidaicin sandar sanyaya ta ciki ta Taiwan. Tsarin busar da ruwa ta atomatik mai siffar bazara, silinda mai amfani da ruwa don sassauta kan haƙa mai, yana da matukar dacewa a maye gurbin maƙallin kayan aiki. Motar spindle da ƙarshen spindle suna da kariya ta murfin kariya don hana sanyaya mai fashewa.5. Cire guntu da sanyayaAna shirya na'urar jigilar guntu irin ta sarkar a tsakanin teburin aiki da kuma gadon a ɓangarorin biyu. Ana iya fitar da guntuwar ƙarfe da ruwan sanyaya da aka samar yayin sarrafawa a cikin akwatin guntu ta hanyar na'urar jigilar guntu don sauƙin tsaftacewa. Ruwan sanyaya yana komawa zuwa tankin ruwa a ƙasan na'urar jigilar guntu (ƙasa da farantin sarkar). Ana shirya na'urar tacewa a kan tankin ruwa, kuma ana sake yin amfani da ruwan sanyaya bayan an tace shi.6. Tsarin shafawa ta atomatikWannan injin yana da na'urar shafawa ta atomatik, wadda za ta iya shafa dukkan nau'ikan jagorar birgima ta layi, nau'ikan sukurori na ƙwallo, nau'ikan rack da pinion da sauran nau'ikan motsi ta atomatik don tabbatar da tsawon lokacin sabis da daidaiton injin.7. Tsarin na'ura mai aiki da karfin ruwaTsarin hydraulic galibi yana samar da tushen wutar lantarki don kulle axis na X, kulle axis na W (axis mai juyawa), da kuma silinda mai hudawa.8. Tsarin lantarkiWannan injin ya ƙunshi saitin tsarin Siemens 828D CNC guda biyu da tsarin Siemens servo, da sauransu, waɗanda aka rarraba a ɓangarorin biyu na benci. Kowane saitin zai iya aiki daban-daban, kuma kowane saitin tsarin yana da tashoshi don sarrafa tsarin akasin haka da kuma aiwatar da aiki. Shirin Siemens 828D CNC yana da babban buɗewa da sassauci, ƙarfin kwanciyar hankali na tsarin da aminci. Tsarin zai iya aiwatar da ci gaban na biyu na hanyar sadarwa ta mai amfani, zai iya haɓaka hanyar sadarwa ta sigogin sarrafawa masu dacewa ga takamaiman abokan ciniki, da kuma nunawa cikin Sinanci, kuma aikin yana da sauƙi kuma mai sauƙin fahimta.

Jerin abubuwan da aka samar daga waje masu mahimmanci

A'A.

Abu

Alamar kasuwanci

Asali

1

Jagorar layi biyu

HIWIN/YINTAI

Taiwan, China

2

Tsarin CNC

Siemens

Jamus

3

injin servo

Siemens

Jamus

4

Bawul ɗin na'ura mai aiki da karfin ruwa

Justmark ko ATOS

Taiwan, China/Italiya

5

Famfon mai

Justmark

Taiwan, China

6

Gears, racks da reducers

ATLANTA

Jamus

7

Daidaici dogara sanda

KENTUR

Taiwan, China

8

Tsarin Man Shafawa Mai Tsaka-tsaki

HERG

Japan

Lura: Wanda ke sama shine mai samar da kayayyaki na yau da kullun. Za a iya maye gurbinsa da kayan aiki masu inganci iri ɗaya na wani kamfani idan mai samar da kayayyaki da ke sama ba zai iya samar da kayan aikin ba idan akwai wani abu na musamman. Gamsuwar masu siyayya ita ce babban abin da muke mayar da hankali a kai. Muna ɗaukar matakin ƙwarewa, inganci, aminci da gyara ga Mai Samar da Kayayyaki na Masana'antar CNC Plasma na Kamfanin Karfe, Muna maraba da duk wani bincike daga gida da waje don yin aiki tare da mu, da kuma tsammanin wasikunku.
Mai samar da kayan haƙa na China don Rail Metal, Muna ba da ayyukan OEM da kayan maye gurbinsu don biyan buƙatun abokan cinikinmu daban-daban. Muna ba da farashi mai kyau don kayayyaki masu inganci kuma za mu tabbatar da cewa sashen jigilar kayayyaki namu yana kula da jigilar ku cikin sauri. Muna fatan samun damar haɗuwa da ku don ganin yadda za mu iya taimaka muku ci gaba da kasuwancinku.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Sarrafa Tsarin Samfura003

    Abokan Ciniki 4 Da Abokan Hulɗa001 Abokan Ciniki 4 da Abokan Hulɗa

    Bayanin Takaitaccen Bayani na Kamfani hoton bayanin kamfani1 Bayanin Masana'anta bayanin martaba na kamfani hoto2 Ƙarfin Samarwa na Shekara-shekara hoton bayanin kamfani03 Ikon Ciniki hoton bayanin kamfani4

    Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi