| A'A. | Abu | Sigogi |
| 1 | Tsarin aiki na kusurwar ƙarfe | 40*40*3-140*140*12(Q420) |
| 2 | Matsakaicin diamita na punching | φ25.5mm (kauri 12mm, Q420) Ƙarfin naushi mara iyaka 950KN |
| 3 | Ƙarfin alamar mara suna | 1030KN |
| 4 | Adadin naushi a kowane gefe | 3 |
| 5 | Adadin layukan naushi a kowane gefe | ba tare da wani dalili ba |
| 6 | Adadin ƙungiyoyin kanun labarai na bugawa | Ƙungiyoyi 4 |
| 7 | Adadin prefix a kowace rukuni | 18 |
| 8 | Girman kafin a fara gyarawa | 14*10mm |
| 9 | Matsakaicin tsawon fanko | mita 12 |
| 10 | Yanayin yankewa | Yanke ruwa guda ɗaya |
| 11 | Yanke ƙarfin da ba a san shi ba | 1800KN |
| 12 | Adadin gatari na NC | 3 |
| 13 | Gudun ciyarwa na kusurwar ƙarfe | 40m/min |
| 14 | Yawan bugun | Ramuka 1000 / sa'a |
1、Na'urar hudawa tana ɗaukar tsarin rufewa, wanda yake da tsauri sosai.
2, Tsarin yanke ruwa guda ɗaya yana tabbatar da cewa sashin yankewa yana da tsabta kuma izinin yankewa yana da sauƙin daidaitawa.
3, Ana matse keken ciyar da CNC ta hanyar matse iska don motsawa da matsayi cikin sauri. Ana tura kusurwar ta hanyar injin servo, wanda ke tuƙa ta hanyar rack da pinion da jagorar layi, tare da daidaiton matsayi mai kyau.
4, Wannan injin yana da tsarin CNC: motsi da matsayin ciyarwa. Wannan injin yana da tsarin CNC: motsi da matsayin karusar ciyarwa.
5, Bututun mai na'ura mai aiki da karfin ruwa yana amfani da tsarin ferrule, wanda ke rage yawan man da ke kwarara kuma yana inganta kwanciyar hankali na na'urar.
6、Yana da sauƙin shiryawa ta kwamfuta. Yana iya nuna siffar kayan aiki da girman daidaitawar wurin ramin, don haka yana da sauƙin duba. Yana da matukar dacewa don adanawa da kiran shirin, nuna jadawalin, gano matsalar da kuma sadarwa da kwamfutar.
| A'a. | Suna | Alamar kasuwanci | Kera |
| 1 | Motar AC Servo | Panasonic | Japan
|
| 2 | Kamfanin PLC | Mitsubishi | |
| 3 | Bawul ɗin saukewa na lantarki mai maganadisu | ATOS/YUKEN | Italiya/Taiwan(China) |
| 4 | Bawul ɗin taimako | ATOS/YUKEN | |
| 5 | Bawul ɗin shugabanci na lantarki | JUSTMARK | Taiwan (China) |
| 6 | famfo mai amfani da van biyu | ALBERT | Amurka |
| 7 | Da yawa | SMC/CKD | Japan |
Lura: Wanda ke sama shine mai samar da kayan aikinmu na dindindin. Idan mai samar da kayan aikin bai iya samar da kayan aikin ba idan akwai wani abu na musamman, za mu ɗauki kayan aikin da matakin iri ɗaya, amma ingancinsu bai fi na sama muni ba.
Kamfaninmu yana ƙera injunan CNC don sarrafa nau'ikan kayan aikin ƙarfe, kamar bayanan sandar kusurwa, tashoshin H/U da faranti na ƙarfe.
| Nau'in Kasuwanci | Mai ƙera, Kamfanin Ciniki | Ƙasa / Yanki | Shandong, China |
| Babban Kayayyaki | Injin haƙa ramin CNC/ Injin haƙa ramin CNC/ Injin haƙa farantin CNC, Injin hura farantin CNC | Mallaka | Mai zaman kansa |
| Jimillar Ma'aikata | Mutane 201 – 300 | Jimlar Kuɗin Shiga na Shekara-shekara | Sirri |
| Shekarar da aka kafa | 1998 | Takaddun shaida(2) | |
| Takaddun Shaida na Samfuri | - | Haƙƙin mallaka (4) | |
| Alamomin kasuwanci(1) | Manyan Kasuwannin |
|
| Girman Masana'anta | Murabba'in mita 50,000-100,000 |
| Ƙasa/Yankin Masana'anta | Lamba 2222, Titin Century, Yankin Ci Gaban Fasaha Mai Kyau, Birnin Jinan, Lardin Shandong, China |
| Adadin Layukan Samarwa | 7 |
| Ƙirƙirar Kwantiragi | Ana bayar da sabis na OEM, Ana bayar da sabis na ƙira, Ana bayar da lakabin mai siye |
| Darajar Fitarwa ta Shekara-shekara | Dalar Amurka Miliyan 10 – Dalar Amurka Miliyan 50 |
| Sunan Samfuri | Ƙarfin Layin Samarwa | Ainihin Raka'o'in da aka Samar (Shekarar da ta Gabata) |
| Layin Kusurwar CNC | Saiti 400/Shekara | Saiti 400 |
| Injin hakowa na CNC | Saiti 270/Shekara | Saiti 270 |
| Injin hakowa na CNC | Saiti 350/Shekara | Saiti 350 |
| Injin Busar da Farantin CNC | Saiti 350/Shekara | Saiti 350 |
| Harshe da ake Magana | Turanci |
| Adadin Ma'aikata a Sashen Ciniki | Mutane 6-10 |
| Matsakaicin Lokacin Gabatarwa | 90 |
| Rijistar Lasisin Fitarwa NO | 04640822 |
| Jimlar Kuɗin Shiga na Shekara-shekara | sirri |
| Jimlar Kudaden Shiga na Fitarwa | sirri |